Tengenezewa web based system(PHP) bureeeeeeeee

desiigner

JF-Expert Member
Jul 30, 2014
522
250
Hello JF,
Je, unahitaji system ya aina yoyote ile? Basi me ndo suruhisho la tatizo lako. Natengeneza system bureeee kabisa. If you are interested, please DM me.

Note:
Vigezo na masharti vinazingatiwa.


Cc. i255
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom