Tengeneza zaidi ya mil. 8 kwa dili hii

Tengeneza zaidi ya mil. 8 kwa dili hii

shims allis

Member
Joined
Jun 24, 2013
Posts
10
Reaction score
1
Shamba la ekari 110 linauzwa, kwa bei ya Tsh. 230,000,000 mwenye uwezo wa kulinunua. Kwa yeyote atakayempata mteja kuna asilimia 5%( zaidi ya mil. 10) ya bei hiyo iliyotajwa.
Contact 0768 401918
0714 277275
 
Angalizo:
Ukiuziwa cheni bandia,
Toa hela bandia.
 
Shamba la ekari 110 linauzwa, kwa bei ya Tsh. 230,000,000 mwenye uwezo wa kulinunua. Kwa yeyote atakayempata mteja kuna asilimia 5%( zaidi ya mil. 10) ya bei hiyo iliyotajwa.
Contact 0768 401918
0714 277275

Kawaida ni 10%
 
Shamba la ekari 110 linauzwa, kwa bei ya Tsh. 230,000,000 mwenye uwezo wa kulinunua. Kwa yeyote atakayempata mteja kuna asilimia 5%( zaidi ya mil. 10) ya bei hiyo iliyotajwa.
Contact 0768 401918
0714 277275
Ongezeni ifike kwenye ten percent coz iyo kazi si yakitoto ati
 
Shamba lipo bungu,njia ya kwenda nyamisati( abt 2km kutoka kilwa road)
 
Lipo sehemu gani? Tambalare au miinuko na milima kama Lugwadu au Kimara?
 
Ni kweli kwa kawaida ni asilimia kumi,lakini kutokana na mpangilo wa uuzaji,atakayekuwa tayari na hiyo iliyopo ashughulike.
 
he! mkuu eka kwa mil 2!! Kumbe ni bahati ee kununua eka 100 kwa elfu 80,000.
 
Shamba lipo bungu,njia ya kwenda nyamisati( abt 2km kutoka kilwa road)

bungu ndo bei hiyo? kisemvule,kimanz chana,nyamalonda,njopeka hadi jaribu bado hawajafikia bei hizo,lakini we wa bungu umefikia bei hizo?

cjui lakini ngoja tuwapishe wenye pesa.
 
Shamba la ekari 110 linauzwa, kwa bei ya Tsh. 230,000,000 mwenye uwezo wa kulinunua. Kwa yeyote atakayempata mteja kuna asilimia 5%( zaidi ya mil. 10) ya bei hiyo iliyotajwa.
Contact 0768 401918
0714 277275

acha ujinga ukiuza heka zote hizo si unagusa na eneo langu.halafu leo unatoa dili nitafute mteja yani nidalalie eneo langu? kimbendu napo utapauza wewe... shiyeee ababene ,mwakolongwa huyu wenyewe nzigani? malango ntopo.acha hiyo biashara haraka .
 
Shamba la ekari 110 linauzwa, kwa bei ya Tsh. 230,000,000 mwenye uwezo wa kulinunua. Kwa yeyote atakayempata mteja kuna asilimia 5%( zaidi ya mil. 10) ya bei hiyo iliyotajwa.
Contact 0768 401918
0714 277275
Hii bei mkuu haijafika huko
1 acre haijafika 2m kwa hilo eneo,iwapo ukipata mtu anatoa 50m chukua fasta
 
Back
Top Bottom