tENGA NA SERIKALI NANI MWENYE UBAVU?

tENGA NA SERIKALI NANI MWENYE UBAVU?

scatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Posts
1,679
Reaction score
960
Mpira wetu katika sekta ya uongozi uliokwisha muda wake umeingia katika mzozo ambao kama hawatakaa chini huenda tukafikia pabaya na hii ni kwa sababu tu ya kuleta siasi sarakasi katika katiba ya Tff...KAMA SERIKALI haitambui katiba kisa marekebisho madogo tu ..ambayo wanaweza kukaa na kuelewana huu ni ujinga kwa tenga kukaa kikao cha kimya na pia naibu waziri makalla naye si mtu muelewa wa soka anapotoshwa na siasa uchwara za ccm mwishoe tufungiwe bure na Fifa kwa ish u ambayo tunaweza kuimaliza wenyewe tu
 
Mpira wetu katika sekta ya uongozi uliokwisha muda wake umeingia katika mzozo ambao kama hawatakaa chini huenda tukafikia pabaya na hii ni kwa sababu tu ya kuleta siasi sarakasi katika katiba ya Tff...KAMA SERIKALI haitambui katiba kisa marekebisho madogo tu ..ambayo wanaweza kukaa na kuelewana huu ni ujinga kwa tenga kukaa kikao cha kimya na pia naibu waziri makalla naye si mtu muelewa wa soka anapotoshwa na siasa uchwara za ccm mwishoe tufungiwe bure na Fifa kwa ish u ambayo tunaweza kuimaliza wenyewe tu
TFF wapo nchi ya FIFA mkuu.
 
Kuna wakati waziri mmoja wa michezo wa Cameroon aliwahi kuikejeli FIFA, Cameroon wakafungiwa kushiriki hatua yoyote ya kombe la Dunia. Ilibidi Waziri Mkuu wa Cameroon aombe msamaha kwa FIFA na kusema kauli iliyotolewa na waziri wa michezo ilikuwa ni maoni yake tu na wala sio msimamo wa nchi, basi hapo ndio FIFA wakaondoa ban. Kwa mfano huo nadhani unaweza kuona nguvu za FIFA juu ya mamlaka ya nchi!
 
Kuna wakati waziri mmoja wa michezo wa Cameroon aliwahi kuikejeli FIFA, Cameroon wakafungiwa kushiriki hatua yoyote ya kombe la Dunia. Ilibidi Waziri Mkuu wa Cameroon aombe msamaha kwa FIFA na kusema kauli iliyotolewa na waziri wa michezo ilikuwa ni maoni yake tu na wala sio msimamo wa nchi, basi hapo ndio FIFA wakaondoa ban. Kwa mfano huo nadhani unaweza kuona nguvu za FIFA juu ya mamlaka ya nchi!

ndio maana yake mkuu !
 
Back
Top Bottom