Tendo la ndoa mara nane kwa siku, mke amechoka

Tendo la ndoa mara nane kwa siku, mke amechoka

Wengine tunawatafuta wapiga mtambo kama huyo yeye analalamika?? Avumilie tu ndio utamu wenyewe au kama vipi asaidiwe
Kamsaidie angalau vinne kwa siku...uukijumlosha na vyako utakuwa na angalau tano kwa.siku
 
Bahati yake hayupo nilipo!
Kumma na mboo zinafuatwaga mbali sana. .. we mtonye tu ataifuta
hiyohiyo kumma mbali uliko....

Si inajuwqvhatavwakubwa wa 'njii' hii wanakwendaga kutombana SA na kwingine
 
Kumma na mboo zinafuatwaga mbali sana. .. we mtonye tu ataifuta
hiyohiyo kumma mbali uliko....

Si inajuwqvhatavwakubwa wa 'njii' hii wanakwendaga kutombana SA na kwingine


Kheeeee!
 
Jamaa anapi.z ndani au nnje?Kama nnje mna tishu box ngapi au tambala Kama shati la le mu2z?Nadhani Kama ndani ushakuwa bwawa la milendamilenda.
 
Hebu fafanua, niliwahi isikia sehemu kwamba shule za bweni wanafunzi huwa wanawekewa mafuta ya taa kwenye mboga, eti inapunguza mihemko. Sikuitilia maanani, sasa naona pia na wewe unaitaja.

Duh! kuwa makini wake zetu wasije wakaona huu ushauri na kuutumia kuthibiti michepuko.

Ni kweli aixee..mi nimesoma bweni miaka ya 2003 Ifunda Tech Secondary school, tulikunywa sana mafuta ya taa kwenye mboga...
 
Wengine tunawatafuta wapiga mtambo kama huyo yeye analalamika?? Avumilie tu ndio utamu wenyewe au kama vipi asaidiwe

Hehehe!! Omba yasikutendekee, yaani mwanaume anakupumulia baada ya kila masaa kadhaa, utachoka binti wa watu aisei....
 
Hehehe!! Omba yasikutendekee, yaani mwanaume anakupumulia baada ya kila masaa kadhaa, utachoka binti wa watu aisei....


Teh! hii gari kubwa ndugu yangu cheza mbali
 
Mi namtaka wa hivyo...eight times a day 3hrly teh teh kama dozi..
 
How can one be an attentive lover kama anaweza kumfanya mke wake 36 times in a day?! Love making is a process if you ask me. Huyu anadandia mke anajigijigi anashuka anakusanya nguvu anafanya tena anashuka
 
How can one be an attentive lover kama anaweza kumfanya mke wake 36 times in a day?! Love making is a process if you ask me. Huyu anadandia mke anajigijigi anashuka anakusanya nguvu anafanya tena anashuka

Tatizo Waafrika tunaamini kwenye kuchomeka dushelele kwenye kila tendo la ndoa. Unafaa kuwa mbunifu, kuna mengi unayoweza kufanya na mkeo au demu wako zaidi ya kudunga humo kila wakati. Fanya utafiti halafu experiment na yeye kama atakubali.
 
Solution: Islam

Wewe nawe lazima uingize mambo ya dini kwa kila mjadala? Na ikitokea mwanamke anataka mara nyingi, islam itakua suluhisho kivipi. Maana kuna mademu pia moto sana, nakumbuka nikiwa huko kwenu Tanzania, nusra nimtoroke demu fulani, nilikua namgonga zaidi ya mara tano kwa siku tena ile ya noma noma na bado hakuonyesha kutosheka.

Kilichoniokoa ni baada ya mimi kumfumania na Mkenya mwenzangu, nikatumia hiyo kama sababu ya kuachana naye na kumtoroka. Sasa huyo kama ataolewa, inakua vipi kwenye islam, aongezewe mume au vipi.
 
Wewe nawe lazima uingize mambo ya dini kwa kila mjadala? Na ikitokea mwanamke anataka mara nyingi, islam itakua suluhisho kivipi. Maana kuna mademu pia moto sana, nakumbuka nikiwa huko kwenu Tanzania, nusra nimtoroke demu fulani, nilikua namgonga zaidi ya mara tano kwa siku tena ile ya noma noma na bado hakuonyesha kutosheka.

Kilichoniokoa ni baada ya mimi kumfumania na Mkenya mwenzangu, nikatumia hiyo kama sababu ya kuachana naye na kumtoroka. Sasa huyo kama ataolewa, inakua vipi kwenye islam, aongezewe mume au vipi.

Solution, Islam.
 
Back
Top Bottom