happymwashi
JF-Expert Member
- Oct 16, 2015
- 980
- 847
Mwambie anipe namba ya huby wake uyo
Unamudu hiyo ratiba ya huwo mgegedo lakini?Mwambie anipe namba ya huby wake uyo
Situnalia hatuzipat yy ataki.....nipe namba anirudishe misri mie[emoji39] [emoji39]Unamudu hiyo ratiba ya huwo mgegedo lakini?
😀😀 duuuh si mchezoSitunalia hatuzipat yy ataki.....nipe namba anirudishe misri mie[emoji39] [emoji39]
nipm namba yako mama. tatizo limekwisha.Wengine tunawatafuta wapiga mtambo kama huyo yeye analalamika?? Avumilie tu ndio utamu wenyewe au kama vipi asaidiwe
acha urongo wewe,unatafuta wa kukupiga mtalimbo mara 8 kwa siku??utalala saa ngapi utaenda kazini saa ngapi utapumzika saa ngapi???yaani wewe upigwe mtalimbo mara 36 just over weekend ndio unataka???Wengine tunawatafuta wapiga mtambo kama huyo yeye analalamika?? Avumilie tu ndio utamu wenyewe au kama vipi asaidiwe
Hahaha hayo mambo ya chumbani sasa mkuuNakubaliana na ww mkuu, unapata dozi kali lakini?
sawaHahaha hayo mambo ya chumbani sasa mkuu
[emoji5] [emoji5]Mwambie anipe namba ya huby wake uyo
Itakua alihesabu hadi na Ijumaa, siku tatu, siunajua wenzetu kwa starehe wikendi hawajambo.
rafiki unaonaje umwambie ray akupe debe la maji ung'ae kama yeyeSitaki kuamini kama ni Mkenya ndio kaandika kuswahili kizuri namna hii!
Wewe ndo itakua mkarimu sio yeye!Asante mkuu kwa ukarimu wako nitafika hivi punde
hivi huo msemo ni kweli upo au magiriniHehehehe!! Unajua ule msemo "life begins at 40", siku hizi hao vijana wa 25yrs wananyang'anywa wasichana kiulani tu.
huwaga mnahesabu hao mabao au inakuwaje kwenye mechi za hivyomara 36!!! yaani ni bao 36 au kila akichomeka anahesabu mara 1........
Weeeeeeee Rubii, we we weeeeeeWengine tunawatafuta wapiga mtambo kama huyo yeye analalamika?? Avumilie tu ndio utamu wenyewe au kama vipi asaidiwe