Tendo la ndoa kabla na baada ya kutahiriwa

Tendo la ndoa kabla na baada ya kutahiriwa

EMT

Platinum Member
Joined
Jan 13, 2010
Posts
14,477
Reaction score
15,357
Kuna watu wanasema kuwa kama mwanaume umetahiriwa unapoteza asilimia 40 ya pleasure unayoipata wakati ukifanya tendo la ndoa. Kuna mwanaume yoyote hapa ambaye alishawahi kufanya tendo la ndoa na mwanamke huyo huyo kabla na baada ya kutahiriwa?

Je, kulikuwa na tofauti yoyote as far as pleasure is concerned? Pia wapo wanawake waliowahi kufanya tendo la ndoa na mwanaume huyo huyo wakati akiwa bado hajatahiriwa na pia baada ya kutahiriwa? Kulikuwa na tofauti yoyote as far as pleasure is concerned?
 
All life is an experiment. The more experiments you make the better.
 
Hata nikikwambia huwezi ku-draw conclusion kwa ku-base kwangu pekee maana pleasure yenyewe ni relative term. Fanya research kubwa ndugu!
 
Hata nikikwambia huwezi ku-draw conclusion kwa ku-base kwangu pekee maana pleasure yenyewe ni relative term. Fanya research kubwa ndugu!

Mkuu hii ni part tuu ya research kubwa ninayoendelea kufanya.
 
wewe kwanza mkuu inakuwaje?

Piga msasa kisu mzee mambo yote murua, kuhusu asietahiriwa mzee mimi na mtazamo tofauti kidogo, Asietahiriwa kweli msisimko na mtetemo ni mkali si mchezo maana unajua ile ngozi inafunika na nyma ya kitu inakuwa too soft ikigusa tu mkuu utamu unaanza kumea, ukipiga mbili tatu hapo jiandae makombola kuruka.

Kuhusu alietahiriwa ujue tayari nyama inakuwa kama ngumu kidogo so kusense inakuwa ngumu hivyo msisimko unakuwa si mchezo lakini sasa, ALIETAHILIWA kazi yake si mchezo, mziki mnene upo pale akianza kula kipupwe, mwanadada hasa wengi akiona tu mwanaume anamaliza faster wanaamini ndo ampendae au alikuwa na hamu nae au alimmiss kwa sana tuuu, Ukichelewa maswali mengi either umecheat and so far...nawakilisha tu mazeee....
 
Tusubiri wa wa Mbeya na Kagera watatupa majibu mazuri, maana wengi wao wanamkono wa sweta.
 
Wanaumeee enhee naona mpo kwenye maongezi nilikpita tuu
 
Sex is so damn over rated , raha ni joto ,ulaini wa nyama na wakati unapiga bao , hiyo kwa mtizamo wangu!
 
Si kweli bwana mimi nimetahiri nikiwa form one, kabla ya hapo nilishafanya ngono na mademu wawili tofauti(mara nyingi), mmoja shule ya msingi na mwingine mtaani, lakini nikiwa na g.o.v.i. nilikuwa napata usumbufu kwani lazima ulivute kuacha kichwa wazi. Ukweli ni kwamba nafurahia sana baada ya kutahili maana hata demu kunyonya fimbo yangu napenda sana. Ila kuhusu utamu hakuna tofauti na raha ni ilie ile.
 
Wanaumeee enhee naona mpo kwenye maongezi nilikpita tuu

Changia tuu maana nimeuliza pia kama wapo wanawake waliowahi kufanya tendo la ndoa na mwanaume huyo huyo wakati akiwa bado hajatahiriwa na pia baada ya kutahiriwa? Kulikuwa na tofauti yoyote as far as pleasure is concerned?
 
wewe kwanza mkuu inakuwaje? Piga msasa kisu mzee mambo yote murua, kuhusu asietahiriwa mzee mimi na mtazamo tofauti kidogo, Asietahiriwa kweli msisimko na mtetemo ni mkali si mchezo maana unajua ile ngozi inafunika na nyma ya kitu inakuwa too soft ikigusa tu mkuu utamu unaanza kumea, ukipiga mbili tatu hapo jiandae makombola kuruka, kuhusu alietahiriwa ujue tayari nyama inakuwa kama ngumu kidogo so kusense inakuwa ngumu hivyo msisimko unakuwa si mchezo lakini sasa, ALIETAHILIWA kazi yake si mchezo, mziki mnene upo pale akianza kula kipupwe, mwanadada hasa wengi akiona tu mwanaume anamaliza faster wanaamini ndo ampendae au alikuwa na hamu nae au alimmiss kwa sana tuuu, Ukichelewa maswali mengi either umecheat and so far...nawakilisha tu mazeee....

Mimi nilitahiriwa bado nikiwa mdogo sana.
 
Kuna watu wanasema kuwa kama mwanaume umetahiriwa unapoteza asilimia 40 ya pleasure unayoipata wakati ukifanya tendo la ndoa. Kuna mwanaume yoyote hapa ambaye alishawahi kufanya tendo la ndoa na mwanamke huyo huyo kabla na baada ya kutahiriwa?

Je, kulikuwa na tofauti yoyote as far as pleasure is concerned? Pia wapo wanawake waliowahi kufanya tendo la ndoa na mwanaume huyo huyo wakati akiwa bado hajatahiriwa na pia baada ya kutahiriwa? Kulikuwa na tofauti yoyote as far as pleasure is concerned?
Mimi nidiclare interest nimetaihiriwa kikiwa mkubwa. Nikiwa chuo kikuu mwaka wa kwanza. Baada ya kumaliza form 6 niliwahi pata demu mmoja wakati nafanya tempo. Nikiwa sijatahiri nilikuwa namla vizuri tu. Changamoto yake ilikuwa kama uke mkavu hauna majimaji ya kutosha aise unaoshia kupata michubuko kwenye govi. Afu unakuwa hupati tena utamu zaidi unapata maumivu. Lakini pia fore skin inahifadhi Sana uchafu. So for me wasio tahiri hawana advantages Kabisa. Labda aishie kupiga bao 1. Ila kwa sisi wapenda blow job. Mwenye gomvi hapana aise. Baada ya kutahiri blow job Kwa Sana Yaani kuna siku niliwahi piga bao 7 usiku mmoja 😂 😂. Sasa hivi tumekuwa wazee. Uhakika bao 4 hadi 5 usiku mmoja 😂 😂 😂
 
Nashangaa sana wanaume mnajitia vilema kwa hiyari, huku kwetu gozi linathaminika bado...😜
 
Ukitahiriwa maana yake kichwa cha uume kinabaki wazi. Hapo kinagusana na nguo kwaiyo zile sensitive organs zinakufa na kichwa kinapata sugu. Kwa maana hiyo lazima tu msisimko wa kufanya sex pia utapungua, kwasababu sugu/ule weusi unakuja taratibu baada ya ngozi inayofunika kichwa kuondolewa maana yake pale organs za sehemu husika zimekufa.

Upande wa sexualy pleasure mwanaume alietajiriwa hana tofauti sana mwanamke aliekeketwa.

Mwenye govi anapata sexualy pleasure zaidi ya aliyetahiriwa. Sema tu ndio vile ukiwa govi kuna aibu na kushindwa kujiamini, kukosa uhuru wa kujiachia. But ukiweka hayo pembeni, obvious mwenye govi ndio anaepata msisimko mkubwa zaidi wakati wa tendo
 
Back
Top Bottom