Temeke pamechafuka!


sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Hivi kweli hawa ccm ndo wanatupeleka huko? wawape raia haki yao.Viongozi kama hawa hawatufai kabisa.
 
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2010
Messages
1,226
Likes
8
Points
135
T

Tasia I

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2010
1,226 8 135
Sasa mbona umeweka kichwa cha habari then ukajiuliza tena swali mwenyewe badala ya kutoa taarifa iinayosapot kichwa hicho cha habari!

Pamechafu vipi??
 
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2006
Messages
829
Likes
168
Points
60
Kinyau

Kinyau

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2006
829 168 60
watu wanajianziashia thread tuu bila mpangilio, kama umewekka heading temeke pachafuka, put data pamechafukaje
 
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2009
Messages
490
Likes
14
Points
35
Sisimizi

Sisimizi

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2009
490 14 35
Thread kama hizi msituletee jamani. Hazina kichwa wala miguu
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Duh we naye hamna kitu!huna information!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
 
A

Alfu Lela Ulela

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
1,255
Likes
3
Points
0
A

Alfu Lela Ulela

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
1,255 3 0
Kama member wa JF tunaamini u are a medieval thinker. sasa unapoleta thread ambayo haina kihwa wala miguu, unafanya tukutilie shaka.
Eleza pamechafukaje, lini, na kwanini.?
 
achengula

achengula

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
383
Likes
21
Points
35
achengula

achengula

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
383 21 35
Hivi Tanzania ni hadi tupigane hata kupata haki zetu ambazo tunapaswa kupata kidemockrasia. Hayo mabomu na kamata kamata za raia wema wanodai haki yao ya msingi na polisi ina ashiria nini? Kwanini hawatangazi matokeo, ndo kuchakachua kunaendelea? Lakini hatuhitaji kuogopa tunapodai haki zetu za msingi kama uongozi bora
 

Forum statistics

Threads 1,251,162
Members 481,585
Posts 29,760,195