Tell me your favourite perfume

Jamani mi napenda sna perfume, tena sana. I have many diffrnt prfumes in my wardrobe. My favourite ar
: 212 sex by Caro Herera
: Midnite fantansy by Britney Spear
: Glow after dark by J.lo
: Dior addict by Christian Dior

Na wewe nambie watumia nini, na ni lipi duka wauzalo perfume za ukweli bongo. Mana sku hz maduka meng tuyaaminiyo wananchakachuam

Asanzteni

Zile za jero-jero, zinakuwa kwenye vichupa vidogo zimemwagwa chini pale Buguruni.
Bhaaaaasi!
 

Attachments

  • IMG00386-20120816-1353.jpg
    IMG00386-20120816-1353.jpg
    261.2 KB · Views: 117
Hahaha, hizi niliziona tu kwa ma-cousins wakija kututembelea wakiwa likizo bana. Ila sikuzipenda kabisa. Mkebe nilipaka nivea aisee. My first perfume was mercedes, naziona hadi leo. Nilinunuliwa na baba Mtambuzi alongside sure roll on ile ya poda nikienda form one.
pole King'asti. Hizi ndizo zilikuwa mpango mzima mashuleni hasa boarding schools!!
 
Last edited by a moderator:
jil sander ''sun men''
rochas man
ila mwisho wa matatizo ni jean paul ghautier hii ni balaa hakuna mfano
 
Jamani mi napenda sna perfume, tena sana. I have many diffrnt prfumes in my wardrobe. My favourite ar
: 212 sex by Caro Herera
: Midnite fantansy by Britney Spear
: Glow after dark by J.lo
: Dior addict by Christian Dior

Na wewe nambie watumia nini, na ni lipi duka wauzalo perfume za ukweli bongo. Mana sku hz maduka meng tuyaaminiyo wananchakachuam

Asanzteni

Tendeza
 
Jamani jaribuni kuweka na bei nisije kurupuka nina 20000 yangu naomba full konfidensi bei kumbe 50000, mi huwa nagonga everyone kwenye kigunia 12,000
 
For me Roma de Laura Biaggiotti or Touch of Pink de Lacoste and for him obssession de Hugo Boss...
 
Back
Top Bottom