Television za majirani kuna nini?


Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2009
Messages
249
Likes
8
Points
35
Jungumawe

Jungumawe

JF-Expert Member
Joined May 2, 2009
249 8 35
Mara nyingi naangalie Tv za majirani ie NTV,CITIZEN, KBC UBC etc mbona wao hawana habari za kitanzania kama sisi unavyojikomba kwao tuna matatizo gani? I hate this au nyie mnaona ni sawa, mimi ndiye mwenye tatizo?
 
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Messages
5,662
Likes
3,761
Points
280
Mshuza2

Mshuza2

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2010
5,662 3,761 280
Sometimes huwa wanaonesha kama kuna suala serious, huku kwetu daily lazima habari zao ziwepo! Hasa ITV...
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,055
Likes
17,531
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,055 17,531 280
sISI TUMEJAZA SOGA NA ULIMBUKENI MTUPU, HAWANA CHA KUJIFUNZA TOKA KWETU
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,272
Likes
357
Points
180
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,272 357 180
mhh mkubwa saa unataka waonyeshe habari gani za tanzania?
ITV jua ipo uganda pia kwa hivo news zao lazima ziguse uganda manake walipewa frequency kule
kwa ntv au citzen hazina frequency hapa kwetu kwa hivo hawalazimiki kurusha habari za kwetu kama sio sensitive.
sio kila habari ni habari.
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,434
Likes
82
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,434 82 145
Sometimes huwa wanaonesha kama kuna suala serious, huku kwetu daily lazima habari zao ziwepo! Hasa ITV...
ni kweli, kwa mfano walicover vizuri mabomu ya mbagala. Kibiashara kuna advantage zaidi kwetu ! Huitaji kuwa na
hasira !
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
sasa wataonyesha nini?au jk anapoagwa kwenda kutalii usa?
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
760
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 760 280
Mbona itv huwa wanajiunga na bbc au skynews hushangai kenya wametuzidi mbali kimaendeleo ni kama kuonesha habari za ulaya tu kaka.
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,434
Likes
82
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified Member
Joined Nov 11, 2010
11,434 82 145
Mbona itv huwa wanajiunga na bbc au skynews hushangai kenya wametuzidi mbali kimaendeleo ni kama kuonesha habari za ulaya tu kaka.
Daaaah ! Hii atameza kweli !
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,791