Teh teh teh majina haya duh!


elly56

elly56

Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
39
Likes
3
Points
15
elly56

elly56

Member
Joined Apr 20, 2012
39 3 15
Majina mengine banah sio ya
kuwapa wanyama!
Mzee kaenda kwa mtoto
wake kuwa salimia wajukuu
zake kafika akaenda kuoga
mara anasikia mtoto anaita.
mtoto:"thomas ,thomas,
thomas"
mzee: naaam! Mjukuu
wangu!
Mtoto:hapana sio wewe babu
namuita paka wetu!
Mzee:mh!
Baada ya muda babu
akataka atoke kwenda
kuona mazingira nje! Mara
mbwa akatokea
Mtoto:bryton bryton bryton
usimng'ate babuu!
Mzee hoi akarudi ndani
akachukua virago vyake
akasepa,..kumbe
babu
anaitwa "THOMAS BRYTON"
teh! teh! teh!
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,493,010