Tegete Aamua Kuja Kivingine

Tegete Aamua Kuja Kivingine

Hupaswi kuongea mambo binafsi ya mtu namna hii hata kama unamchukia,badilika


Na Isitoshe Hata Hivi Ninavyowasema Nasaidia Pia Kutoa Elimu Kwa Wachezaji Haswa Hawa Wanaochipukia Kama Akina Manyika Jr Wa Simba, Edward Charles Wa Yanga, Ali Ameir Wa Mtibwa, Mao Mkami Wa Azama Na Wengineo Wengi Tu ILI Na Wao Wasije Ingia Mkenge. Tena UNGEKUWA Na AKILI Ungenisifu Kwa Kusema Ukweli Ili Watu Tujifunze Na Tubadilike Hivyo Kama Ni Suala La Kubadilika Anza Kwanza Kubadilika Wewe Na Huo UBONGO Wako Uliojaa MATOPE na MAJI Machafu Ndipo Nami Nitabadilika. Na Ndiyo Kwa Staili Hii Hii Ya Kufichiana Ukweli Tuliyonayo Watanzania Ndiyo Maaana TUNAPUKUTIKA Kama Sisimizi. Unakumbuka Rais Mstaafu Wa Afrika Ya Kusini Hayati Mzee Tata Madiba Mandela Alivyodhihirisha Kuwa Yeye Ni Muumini Wa Ukweli Na Uwazi Pale Aliposimama Na Kumuumbua Yule MC Mr. Zandezi Matumelong Baada Ya Yule MC Kusema Kuwa Mtoto Wa Kiume Wa Mandela Kafa Kwa Saratani Ndipo Baba Yake Akainuka Kwa Haraka Na Kwenda Kumnyang'anya MC Kipaza Sauti Na Kuueleza UMMA Pale Kuwa Mwanae Wa Kiume Alifariki Kwa Ugonjwa Wa UKIMWI.

Sasa Wewe Na Mandela Nani Mwenye Heshima Na Cv Kubwa Hapa Duniani? POPOMA Mkubwa Wewe Na Siku Nyingine Ukijua Tu Kuwa Unataka Kujibizana au Kubishana Na GENTAMYCINE Jipange Kwanza Kihoja Na Uwe Na Akili Za Kutosha Vinginevyo Utadhalilika Na Huwa Napenda Mno Kuwaumbua Na Kuwadhalilisha Wajinga Wajinga Kama Nyie.

au Unataka Nikuongezee Na Wachezaji Wengine Ili Ufaidike Zaidi? au Unadhani Hata Mimi Sijafiwa Na Ndugu Zangu Tena Wengi Tu Kwa Ugonjwa Huo? au Unadhani Mimi Nawacheka au Nafurahia Wao Kuugua? Dhamira Yangu Kubwa Ni Kuwasema Ili Wabadilike Na Nguvu Kazi Yetu Ya Taifa Isiteketee. Acha KUDANDIA TRENI KWA MBELE na Jipange Upya!
 
Ukiwa Na Maana..........! Funguka Tu Mkuu Ili Kama Unanipiga Mimi Dongo La Kidiplomasia Nami Nikupe Zako Za Uso.
Kugombania namba moja yanga ndio imekuwa sababu ya kuja kumchafua
 
Kugombania namba moja yanga ndio imekuwa sababu ya kuja kumchafua

Huwezi Kufananisha Simu Ya Tochi Na Blackberry......Itafakari Kwa Umakini Sana Sentensi Hiyo Na Uielewe. Nasonga Mbele!
 
Huwezi Kufananisha Simu Ya Tochi Na Blackberry......Itafakari Kwa Umakini Sana Sentensi Hiyo Na Uielewe. Nasonga Mbele!

Umemroga umeona harogeki,umeamua kumchafua mitandaoni.pigania namba kijana
 
Huwezi Kufananisha Simu Ya Tochi Na Blackberry......Itafakari Kwa Umakini Sana Sentensi Hiyo Na Uielewe. Nasonga Mbele!

Umemroga umeona harogeki,umeamua kumchafua mitandaoni.pigania namba kijana
 
Umemroga umeona harogeki,umeamua kumchafua mitandaoni.pigania namba kijana

Aliyekuambia Mimi Sasa Nacheza Mpira Ni Nani? Kiwango Changu Cha Mpira Nilichocheza Hata Huyo Jerry Hajaweza Bado Kukifikia Labda Kidogo Emanuel Okwi Ananikaribia Wakati Lionel Messi Ndiyo Amenifikia! Ukitaka Kujua Vitu Vyangu Vya Enzi Hizo Karibu Sana Pale Uwanja Wa Muhimbili au Ukiwa Na Muda Siku Za Weekend Uwe Unajongea Pale Leaders Club Kila Asubuhi Ndipo Utamwona Na Kuijua Habari Ya GENTYAMYCINE ktk Kukanyaga Gozi La Ng'ombe. Wewe Na Umbwiga Wako Jerry Umemjua Leo Baada Ya Kuja Yanga Ila Mimi Jerry Nimemjua Toka Akiwa Mwanza Sec Na Kwa Tunaomjua Jerry Hapa Kapungua Kwani Kipindi Cha Umisseta Akiwa Timu Ya Shule Yeye Na Rafiki Yake Ngassa Walikuwa Wanasimama 9 Na 10 Shughuli Yao Ilikuwa Si Mchezo Huku Nyuma Yao Akiwapo Henry Joseph Huyu Huyu Wa Leo. Hakukaa Sana Ndipo Mzee Wangu Ninayemweshimu Kipingu Akamvuta Makongo.
 
Aliyekuambia Mimi Sasa Nacheza Mpira Ni Nani? Kiwango Changu Cha Mpira Nilichocheza Hata Huyo Jerry Hajaweza Bado Kukifikia Labda Kidogo Emanuel Okwi Ananikaribia Wakati Lionel Messi Ndiyo Amenifikia! Ukitaka Kujua Vitu Vyangu Vya Enzi Hizo Karibu Sana Pale Uwanja Wa Muhimbili au Ukiwa Na Muda Siku Za Weekend Uwe Unajongea Pale Leaders Club Kila Asubuhi Ndipo Utamwona Na Kuijua Habari Ya GENTYAMYCINE ktk Kukanyaga Gozi La Ng'ombe. Wewe Na Umbwiga Wako Jerry Umemjua Leo Baada Ya Kuja Yanga Ila Mimi Jerry Nimemjua Toka Akiwa Mwanza Sec Na Kwa Tunaomjua Jerry Hapa Kapungua Kwani Kipindi Cha Umisseta Akiwa Timu Ya Shule Yeye Na Rafiki Yake Ngassa Walikuwa Wanasimama 9 Na 10 Shughuli Yao Ilikuwa Si Mchezo Huku Nyuma Yao Akiwapo Henry Joseph Huyu Huyu Wa Leo. Hakukaa Sana Ndipo Mzee Wangu Ninayemweshimu Kipingu Akamvuta Makongo.

Jerry nimemjua wakati nasoma makongo.
 
Sasa Mpaka Hapo Huoni Kuwa Hatufanani? Nipishe Bhana Vinginevyo Utakuwa Unanitafuta Tu Kwa Mengine Shauri Yako!

Na kweli hatufanani,mwanaume mzima kuja jf kumchafua mwanaume mwenzako.tabia zako hazina tofauti na Dada zako
 
Tatizo La Tegete Si Kucheza Mpira Ila Ana Tatizo Sasa Kubwa La Kisaikolojia Haswa Baada Ya Kugundulika Kuwa AMEJIKWAA Kiafya ( Hapa Nadhani Mtakuwa Mmenielewa ) Na Pia Kitendo Cha Yule Demu Wake Wa Mwananchi / Mwanaspoti ( Magazeti ) Kugundulika Kuwa Yeye Yupo SALAMA Na Kuamua Kumtema Jerry Na Kumfukuza Nyumbani Kwake Sinza Kumemgharimu Mno Dogo Haswa Ukizingatia Jerry Alikuwa Analelewa Tu Na Huyo Demu Na Alipoachwa Nae Akawa Anaishi Gesti Za Tabata. Wanaomsaidia Sasa Kumuweka Sawa Kisaikolojia Ni Canavaro Na Chuji. Ushauri Wangu Tu Kwake Jerry AJIKUBALI Na Awaige Wenzake Dogo Ngassa Na Okwi Ambao Wenyewe WAMESHAJIJUA Na Sasa Wanaponda Tu Raha Kwa Kwenda Mbele Huku Wakisukuma Siku. Abstain, Be Faithful Or Condomize Guys Please!

Duuuuuuuuuuuhhhh.........is this true......??
 
Wewe mwanaume mwenzangu acha tabia za umbeya.

Najua Kuwa Mimi Ni Mwanaume Mwenzako Na Siku Zote Umekuwa Ukinisumbua NIKUFANYIE KALE KAMCHEZO KWA KUWA UNA MATATIZO YA USHOGA Na BAHATI MBAYA SANA MIMI SASA NIMESHAACHA HAKO KAMCHEZO KA KUWAHARIBU WANAUME WENZANGU Na Sasa NIMEMJUA Na Kumrejea MAULANA. Najua Una Hasira Na Mimi Baada Ya KUNITAFUTA TOKEA JANA Na Nikakukatalia Hivyo Nakusihi Tu TAFUTA WANAUME Wengine WAKUKUNE TAFADHALI. Mtoto Wa Kiume Unapenda Kuliwa TIGO Utadhani Umelogezewa Bhana!
 
Na Isitoshe Hata Hivi Ninavyowasema Nasaidia Pia Kutoa Elimu Kwa Wachezaji Haswa Hawa Wanaochipukia Kama Akina Manyika Jr Wa Simba, Edward Charles Wa Yanga, Ali Ameir Wa Mtibwa, Mao Mkami Wa Azama Na Wengineo Wengi Tu ILI Na Wao Wasije Ingia Mkenge. Tena UNGEKUWA Na AKILI Ungenisifu Kwa Kusema Ukweli Ili Watu Tujifunze Na Tubadilike Hivyo Kama Ni Suala La Kubadilika Anza Kwanza Kubadilika Wewe Na Huo UBONGO Wako Uliojaa MATOPE na MAJI Machafu Ndipo Nami Nitabadilika. Na Ndiyo Kwa Staili Hii Hii Ya Kufichiana Ukweli Tuliyonayo Watanzania Ndiyo Maaana TUNAPUKUTIKA Kama Sisimizi. Unakumbuka Rais Mstaafu Wa Afrika Ya Kusini Hayati Mzee Tata Madiba Mandela Alivyodhihirisha Kuwa Yeye Ni Muumini Wa Ukweli Na Uwazi Pale Aliposimama Na Kumuumbua Yule MC Mr. Zandezi Matumelong Baada Ya Yule MC Kusema Kuwa Mtoto Wa Kiume Wa Mandela Kafa Kwa Saratani Ndipo Baba Yake Akainuka Kwa Haraka Na Kwenda Kumnyang'anya MC Kipaza Sauti Na Kuueleza UMMA Pale Kuwa Mwanae Wa Kiume Alifariki Kwa Ugonjwa Wa UKIMWI.

Sasa Wewe Na Mandela Nani Mwenye Heshima Na Cv Kubwa Hapa Duniani? POPOMA Mkubwa Wewe Na Siku Nyingine Ukijua Tu Kuwa Unataka Kujibizana au Kubishana Na GENTAMYCINE Jipange Kwanza Kihoja Na Uwe Na Akili Za Kutosha Vinginevyo Utadhalilika Na Huwa Napenda Mno Kuwaumbua Na Kuwadhalilisha Wajinga Wajinga Kama Nyie.

au Unataka Nikuongezee Na Wachezaji Wengine Ili Ufaidike Zaidi? au Unadhani Hata Mimi Sijafiwa Na Ndugu Zangu Tena Wengi Tu Kwa Ugonjwa Huo? au Unadhani Mimi Nawacheka au Nafurahia Wao Kuugua? Dhamira Yangu Kubwa Ni Kuwasema Ili Wabadilike Na Nguvu Kazi Yetu Ya Taifa Isiteketee. Acha KUDANDIA TRENI KWA MBELE na Jipange Upya!
Mkuu umeua eti ubongo umejaa maji machafu na matope,hapa hata John Hopkins school of medicine watatoka kapa duuuuuuuh.
 
Najua Kuwa Mimi Ni Mwanaume Mwenzako Na Siku Zote Umekuwa Ukinisumbua NIKUFANYIE KALE KAMCHEZO KWA KUWA UNA MATATIZO YA USHOGA Na BAHATI MBAYA SANA MIMI SASA NIMESHAACHA HAKO KAMCHEZO KA KUWAHARIBU WANAUME WENZANGU Na Sasa NIMEMJUA Na Kumrejea MAULANA. Najua Una Hasira Na Mimi Baada Ya KUNITAFUTA TOKEA JANA Na Nikakukatalia Hivyo Nakusihi Tu TAFUTA WANAUME Wengine WAKUKUNE TAFADHALI. Mtoto Wa Kiume Unapenda Kuliwa TIGO Utadhani Umelogezewa Bhana!

ndio maana nikakwambia tabia zako na Dada zako hazipishani.jf is no longer home of great thinkers
 
Back
Top Bottom