Tegete Aamua Kuja Kivingine

Tegete Aamua Kuja Kivingine

hapo anayefuatia ni Mrisho Ngono tena hawa ni maswahiba

Huyo Dogo Kuoa Kwake Ni Formality Tu ILA Anaueneza Kama Hana Akili Nzuri Na Bibie ISHA MASHAUZI Nae Ameshaingia ktk Anga Zake Na Sasa Ndiyo Ana MGEGEDA..... Dogo Ngassa Anapenda Mno Na Sana MITINGINYA a.k.a Marcopolo Na Yutong Na Ndiyo Hao Hao Waliomwambukiza. Namsikitikia Sana Isha Mashauzi Kwani Ni Poti Wangu Wa Mara Ila Ndiyo Hivyo Tena.
 
Bongo Kuna Kupimana? Tangia Lini? Bongo ktk Kila Sekta Ni MATAPISHI Matupu na Full MAGUMASHI.

wapi9mwe na nani? sana wanaapimwa misuli tu kama imashiba

Ila club ya yanga na simba hata usijili unaboa,wachezaji wale wale wanabadilishana hawaangalii uwezo wa wachezaji chupukizi,wachezaji wengi akitoka yanga anarudi simba,akitoka simba anarudi yanga,bongo ingekuwa wanaangaliwa viwango hata hawa wenye majina wangeogopa kupoteza namba zao
 
kATIKA WANAUME wasiojitambua wewe ni mpuuzi na mjinga namba moja ,yaani kwa Habari hizi za nani KAUMIA ndizo pekee zilizojaa kwenye memory center yako.Kama bongo hawapimwi wewe huo umbeya unautoa wapi jinga wewe.
Bongo Kuna Kupimana? Tangia Lini? Bongo ktk Kila Sekta Ni MATAPISHI Matupu na Full MAGUMASHI.
 
Ila club ya yanga na simba hata usijili unaboa,wachezaji wale wale wanabadilishana hawaangalii uwezo wa wachezaji chupukizi,wachezaji wengi akitoka yanga anarudi simba,akitoka simba anarudi yanga,bongo ingekuwa wanaangaliwa viwango hata hawa wenye majina wangeogopa kupoteza namba zao

Tawile!
 
kATIKA WANAUME wasiojitambua wewe ni mpuuzi na mjinga namba moja ,yaani kwa Habari hizi za nani KAUMIA ndizo pekee zilizojaa kwenye memory center yako.Kama bongo hawapimwi wewe huo umbeya unautoa wapi jinga wewe.

Aliyekuzaa Nadhani Atakuwa Mjinga Na POPOMA Maradufu Yangu Haswa Kwa Kukutungia Mimba Yako! Huwa Nawapenda Mno Watu Kama Nyie Mnaopenda Kuogelea ktk Lami au Mnaoleta Vita Ya Mawe Na Mimi Wakati Kumbe Mnaishi ktk Nyumba Ya Vioo. Umedandia Treni Kwa Mbele Sasa Acha Ikukabili Pimbi Mkubwa Wewe.
 
kuna yule mwingine wa vigodoro aliyepiga naye live.....ma kweli bad company ruin
Huyo Dogo Kuoa Kwake Ni Formality Tu ILA Anaueneza Kama Hana Akili Nzuri Na Bibie ISHA MASHAUZI Nae Ameshaingia ktk Anga Zake Na Sasa Ndiyo Ana MGEGEDA..... Dogo Ngassa Anapenda Mno Na Sana MITINGINYA a.k.a Marcopolo Na Yutong Na Ndiyo Hao Hao Waliomwambukiza. Namsikitikia Sana Isha Mashauzi Kwani Ni Poti Wangu Wa Mara Ila Ndiyo Hivyo Tena.
 
Huyo Dogo Kuoa Kwake Ni Formality Tu ILA Anaueneza Kama Hana Akili Nzuri Na Bibie ISHA MASHAUZI Nae Ameshaingia ktk Anga Zake Na Sasa Ndiyo Ana MGEGEDA..... Dogo Ngassa Anapenda Mno Na Sana MITINGINYA a.k.a Marcopolo Na Yutong Na Ndiyo Hao Hao Waliomwambukiza. Namsikitikia Sana Isha Mashauzi Kwani Ni Poti Wangu Wa Mara Ila Ndiyo Hivyo Tena.

Hupaswi kuongea mambo binafsi ya mtu namna hii hata kama unamchukia,badilika
 
Ila club ya yanga na simba hata usijili unaboa,wachezaji wale wale wanabadilishana hawaangalii uwezo wa wachezaji chupukizi,wachezaji wengi akitoka yanga anarudi simba,akitoka simba anarudi yanga,bongo ingekuwa wanaangaliwa viwango hata hawa wenye majina wangeogopa kupoteza namba zao

Sema Yanga, Sina wazee wangapi? Simba ina vijana tupu au hufuatili michezo siku nyingi
 
mjinga tu kakubali akae bench et kisa anaipenda yanga.hv hamuon lampard kahama chelsea
 
Tatizo La Tegete Si Kucheza Mpira Ila Ana Tatizo Sasa Kubwa La Kisaikolojia Haswa Baada Ya Kugundulika Kuwa AMEJIKWAA Kiafya ( Hapa Nadhani Mtakuwa Mmenielewa ) Na Pia Kitendo Cha Yule Demu Wake Wa Mwananchi / Mwanaspoti ( Magazeti ) Kugundulika Kuwa Yeye Yupo SALAMA Na Kuamua Kumtema Jerry Na Kumfukuza Nyumbani Kwake Sinza Kumemgharimu Mno Dogo Haswa Ukizingatia Jerry Alikuwa Analelewa Tu Na Huyo Demu Na Alipoachwa Nae Akawa Anaishi Gesti Za Tabata. Wanaomsaidia Sasa Kumuweka Sawa Kisaikolojia Ni Canavaro Na Chuji. Ushauri Wangu Tu Kwake Jerry AJIKUBALI Na Awaige Wenzake Dogo Ngassa Na Okwi Ambao Wenyewe WAMESHAJIJUA Na Sasa Wanaponda Tu Raha Kwa Kwenda Mbele Huku Wakisukuma Siku. Abstain, Be Faithful Or Condomize Guys Please!

Haters wapo kila sehemu
 
Back
Top Bottom