Baada ya kugaragazwa vibaya kwenye kura za awali za kuwania kuteuliwa na Chama cha Republican kwenye Jimbo la Indiana, hasimu mkubwa wa Donald Trump, Ted Cruz ametangaza kujiondoa kwenye mbio za kuwania kuteuliwa na c hama hicho, hivyo kumuachia njia nyeupe Trump kwani kwa sasa, hatakuwa na mpinzani tena ndani ya chama hicho.
Licha ya kumtangaza rais wa Kampuni ya Hewlett and Packard (HP), Carly Fiona kuwa mgombea mwenza, Cruz ameendelea kupata upinzani mkubwa kutoka kwa Trump, jambo lililomfanya aamue kunyoosha mkono.
Licha ya sera zake za kibabe, za kibaguzi na misimamo isiyoeleweka, Wamarekani wengi wanaonesha kumuunga mkono Trump na si ajabu atakaposimamishwa na mwanamama Hilary Clinton wa wa Democrat kuwania urais wa Marekani, akaibuka kidedea. Ni suala la muda tu!