fundibaskeli
Member
- Nov 9, 2016
- 84
- 115
hi niggas,,,,msaada plzzz
nlikua naifuta phantom 6plus tecno ili ni update new software na nikafanikiwa kuifuta na kui update...imei ni null kama kawaida nahitaji kuzi repair....software zangu zote zmefeli....kwa anaejua software nyingine plzzz msaaada
nlikua naifuta phantom 6plus tecno ili ni update new software na nikafanikiwa kuifuta na kui update...imei ni null kama kawaida nahitaji kuzi repair....software zangu zote zmefeli....kwa anaejua software nyingine plzzz msaaada