JEMEDARI .H.
JF-Expert Member
- Oct 29, 2012
- 341
- 63
Wakuu naomba msada wenu eti kuna simu aina ya tecno ambayo inaweza kufungua pdf file? na kama ipo bac n tecno ngap?
Inauzwa sh ngapi na ina application gan?
N3 dsm ni 160,000/= mpaka 150, bt nzuri zaidi ya hiyo ipo N7 ambayo ni 290,000 mpaka 300000.Mkuu niambie inauzwa bei gan au ww umenunua sh ngap
Ahsante mkuu niko mbeya naenda kutafuta hiyo N3 cjui kama nitafanikiwa ila nitakujulisha jioni
Mkuu mbeya zipo ila bei ni 200 mpaka 150 na itakubidi uzunguke sana!