Tecno c5, c8, c9 mmmmhhh!!


The fire

The fire

Member
Joined
Feb 5, 2016
Messages
51
Likes
16
Points
15
The fire

The fire

Member
Joined Feb 5, 2016
51 16 15
Jaman nini kipya humo kwenye C9 maana hawa tecno mmmmh, si mda wataleta c10
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,339
Likes
6,783
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,339 6,783 280
Aisee hawa jamaa wanatoa simu kwa speed ya kufa mmasai.. Ni afadhal wangefata mfumo wa kin apple,samsung n.k ila ndo simu za hali yetu watanzania.. Kwa sifa za tecno c9 alaf inauzwa laki 4 , ni bei ndogo kulinganisha ba sifa za hio simu, tena ikifika miez 5 inashuka bei vibaya mno
 
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
745
Likes
421
Points
80
willy ze great

willy ze great

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
745 421 80
C9 inacamera katikati ya screen tecno noma asee
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,213
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,213 280
Aisee hawa jamaa wanatoa simu kwa speed ya kufa mmasai.. Ni afadhal wangefata mfumo wa kin apple,samsung n.k ila ndo simu za hali yetu watanzania.. Kwa sifa za tecno c9 alaf inauzwa laki 4 , ni bei ndogo kulinganisha ba sifa za hio simu, tena ikifika miez 5 inashuka bei vibaya mno
Mimi nipo na C8, ina huduma kibao sijazitumia hata kwa 50% niliipata kwa Tshs310,000 hawa jamaa ndo mkombozi wa sisi wanyonge, ikifa hii nitaingia C9 hata kama toleo hilo litakuwa limepitwa na wakati maana kwangu ndo litakuwa toleo jipya kabisa
 
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
1,648
Likes
1,212
Points
280
Age
34
gungele

gungele

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
1,648 1,212 280
Aisee hawa jamaa wanatoa simu kwa speed ya kufa mmasai.. Ni afadhal wangefata mfumo wa kin apple,samsung n.k ila ndo simu za hali yetu watanzania.. Kwa sifa za tecno c9 alaf inauzwa laki 4 , ni bei ndogo kulinganisha ba sifa za hio simu, tena ikifika miez 5 inashuka bei vibaya mno

kwa hiyo mmasai anakufa kwa speed kali
 
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
960
Likes
532
Points
180
Kibishi

Kibishi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
960 532 180
Aisee hawa jamaa wanatoa simu kwa speed ya kufa mmasai.. Ni afadhal wangefata mfumo wa kin apple,samsung n.k ila ndo simu za hali yetu watanzania.. Kwa sifa za tecno c9 alaf inauzwa laki 4 , ni bei ndogo kulinganisha ba sifa za hio simu, tena ikifika miez 5 inashuka bei vibaya mno
Ya kufa mmasai au ya kufa mtu?
Hahahahahaaaa.
JF bhana,kuna akili za kila aina.
 
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
469
Likes
551
Points
180
M

mike2k

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
469 551 180
mimi natembea na series yao ya tecno boom j...nao naitafuta boom j8
 
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2016
Messages
414
Likes
420
Points
80
Age
30
mair erasto

mair erasto

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2016
414 420 80
tecno wanacho zingatia ni kutoa simu kwa haraka kuliko kuzingatia ubora wa simu zao wenyewe wanatoa tu simu utafikiri wanafyatua matofali.
 
Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
826
Likes
192
Points
60
Mjasiria Akili

Mjasiria Akili

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
826 192 60
Mbona samsung kila siku kuna matoleo mapya ya s note j na a
 

Forum statistics

Threads 1,239,198
Members 476,441
Posts 29,345,452