Teambazazi wagoma kusherehekea valentine day

Teambazazi wagoma kusherehekea valentine day

Ben Mugashe

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2008
Posts
999
Reaction score
618
Tamko kutoka Chama cha Maboifrend Tanzania (CHAMATA)

Wapenzi wetu, wake zetu, nyumba ndogo zetu, samsing zetu, dogodogo zetu, kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wetu kama vile;

Uchaguzi wa Madiwani katika kata 27

Moto uliotokea mara kadhaa katika masoko ya Mbeya

Majukumu ya mambo ya shule mwezi January

Vipigo visivyoisha vya Manchester United

Ukijumlisha na kipigo kibaya cha Arsenal dhidi ya Liverpool wiki iliyopita

Kuhamishwa wa viongozi wa polisi karibuni

Mtafaruku wa Zitto Kabwe na CHADEMA

Vita vya Sudan Kusini

Kuongezeka kwa rushwa

Ujangili wa meno ya tembo

Kukamatwa kwa shehena kubwa ya madawa ya kulevya

uteuzi wa Bunge la Katiba

kuongezeka kwa gharama za umeme

Tungependa kutoa taarifa mapema kwamba hatutashiriki wala kuwepo katika sherehe za Valentine mwaka huu.

Nchi yetu inahitaji kufunga na maombi wakati huu, na sisi, kama sehemu ya Taifa letu tumeamua kuwa katika mfungo wa kuombea nchi yetu kuanzia tarehe 12 hadi 16 February mwaka huu. Tunashauri na nyinyi mchukue muda huo mwafaka, kusherehekea Valentine na wazazi wenu kwani nao ni sehemu ya mapenzi ya Valentine.

Tunategemea kukutana nanyi tena tarehe 17 na tunashukuru kwa ushirikiano ambao tuna uhakika mtauonyesha katika kipindi hiki kigumu cha kuliombea taifa letu Tanzania


MWENYEKITI TAIFA
CHAMATA

Copy to #TeamBazazi
 
mbona mnaharibu maana ya breaking News lakini?
 
ulilipata tamko la chama cha magelofriend!! hawataki maua wala ipad, wala zawadi yoyote. wanahitaji siku ya valentine maboyfriends wote wakajitambulishe kwao na waseme tarehe za harusi. zawadi watapewa kwenye send off.
 
Hamna lolote. Sema mnaogopa kugonganisha magari.....

Machale kundesa....

Aione: Nicas Mtei
 
Last edited by a moderator:
ulilipata tamko la chama cha magelofriend!! hawataki maua wala ipad, wala zawadi yoyote. wanahitaji siku ya valentine maboyfriends wote wakajitambulishe kwao na waseme tarehe za harusi. zawadi watapewa kwenye send off.

Valentino wako atakuwa nani mwaka huu Husninyo..?
 
Last edited by a moderator:
Daaah hizo sababu sasa ndo balaah tupu. Eti vita ya sudan kusini? Inahuuu????? Teh teh
 
Aisee #husninyo umeongea point waje wajitambulishe kabisa maana haya mahusiano ya mda mrefu bila ndoa yanakera na kuchoshaa
Sie valentine tunazisikiliaga kwenye sms tu
 
heheheheh

hamna lolote

mnaogopa kugonganisha magelofrend tu
 
Umesahau na mauaji ya tarime..!
Na mgomo wa wafanyabiasha juu ya machine za EFD's..!
 
jamani cc mna mambo na vituko visivyoisha kucheka
yaani sista Husninyo umeonge la maana sana ila
mwanzoni nilibaki nikicheka sana

wameona waseme mapema hapa ili isijeleta balaa
kwa kugonganisha magelofrendo wa humu jf
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom