B Benno JF-Expert Member Joined Nov 21, 2009 Posts 332 Reaction score 51 Jul 18, 2011 #1 Kila kukicha watu wanaibuka na mpya. Fungua picha ucheke kidogo Attachments image008.jpg 35.2 KB · Views: 73 image009.jpg 30.9 KB · Views: 67
Bujibuji Simba Nyamaume Platinum Member Joined Feb 4, 2009 Posts 78,632 Reaction score 167,498 Jul 18, 2011 #2 Kilicho nisikitisha eti mtu mweusi anapiga desa kwa mzungu. Hii ni dharau na ubaguzi wa rangi uliojaa udhalilishaji ndani yake.
Kilicho nisikitisha eti mtu mweusi anapiga desa kwa mzungu. Hii ni dharau na ubaguzi wa rangi uliojaa udhalilishaji ndani yake.
B Benno JF-Expert Member Joined Nov 21, 2009 Posts 332 Reaction score 51 Jul 18, 2011 Thread starter #3 Bujibuji said: Kilicho nisikitisha eti mtu mweusi anapiga desa kwa mzungu. Hii ni dharau na ubaguzi wa rangi uliojaa udhalilishaji ndani yake. Click to expand... kaka hata weupe wapo hebu cheki hizi hapa Attachments image002.jpg 44.7 KB · Views: 67 image006.jpg 40.9 KB · Views: 60
Bujibuji said: Kilicho nisikitisha eti mtu mweusi anapiga desa kwa mzungu. Hii ni dharau na ubaguzi wa rangi uliojaa udhalilishaji ndani yake. Click to expand... kaka hata weupe wapo hebu cheki hizi hapa