Lakini kumbukeni diploma kuna kujilipia adaPole sana ndugu, watu wanakushauri uwende diploma ya clinical office nahisi vyuo vya serikali vitakuwa vimejaa. Lakin clinical office ni mzuri sana Kuna sister ang kaanza na clinical office baada ya kumaliza form six lakin alikaa mwaka 1 now day yuko muhimbili kabakiza mwaka 1 degree. Hakuna kukata TAMAA
Ana vigezo ila competition ni kubwa.Div 2,pcb wanakuacha?kweli hawajakutendea haki.cku hizi toka magu aingie mambo hayaeleweki eleweki yani.cjui wanatumia vigezo gani kudahili
Ila daah...Kama una-degree ya ualimu unaandika hivi...? Inasikitisha sanaPole sana mdg wang, yalnkuta hayo nlpoamalza six 2013 Roho ilniuma sana bt baada ya counselling nyng nkaenda tu edn nkiwa na hope kuwa 3 yrs cyo ming na umr wang c mkubwa khvo coz six nlmalza na 20 saiz nshamalza hako kajiwe kamoja umr stll unaruhusu kwendelea na ndoto yangu, gud 4 me ntakuw na professional mbl iwapo ntaingia kwny Afya bt Mungu mkubwa kaGPA kangu c haba naona ndoto za kurud kwny Afya zshayeyuka coz nmekabahatsha kasponsorshp naendelea kukuruka na kamasters ka maswala ya chemistry (organic). vtu vngne vnakuja on de way achana na kuona mtaan watakuchukuliaje, nakumbuka mm hata lkz ya frst year ckurud mtaan kuogopa maswal ya unasomea nn, na nlshndwa diploma coz wazaz hawakuw na uwezo hako kaedn coz nlpewa 100% boom sometimes nlshow love kwao so maisha yalsonga, I hope even yu utakuw umr bado unaruhusu nakushaur go ahead achana na kukaa mtaan kuja kuapply next year hujui mwakan kutakuw na nn serikal ya ajabu sana hii.
Ulipata coarse ipi kkdgo unaweza kujarib mwakani kama utaona diplm n mizinguo. hii ilintokea mm mwaka jana nkajikuta natupwa had 3rd round alaf kuchek coz za afya hamna nikaona bora niweke education but nikasoma miez2 ya semister ya1 duu nikaona hamna kitu nafanya coz haikua lengo langu. thanks God nimeapply this yr na nimepata nlichokitaka
Hebu quote klchoandkwa wrong hapo? au ndo ile tu naww uonekane umecriticiseIla daah...Kama una-degree ya ualimu unaandika hivi...? Inasikitisha sana
Huko kwenye Bold..Hebu quote klchoandkwa wrong hapo? au ndo ile tu naww uonekane umecriticise
Sawa mkuu Otorong'ong'o.Huko kwenye Bold..
Sidhani kama kuna Kiswahili cha namna hiyo....Jaribu kuitendea haki degree yako na hiyo Masters unayokwenda kuisomea..
Hapo kwenye Red..
Unapochanganya lugha mbili pamoja jaribu kuweka hyphen kutenganisha hizo lugha...
Umecriticise = ume-criticise
Good Morning
Ok! Nikukumbushana tu mambo madogo madogo..Sawa mkuu Otorong'ong'o.