TCU na Udsm sijawaelewa kwa hili


davie_ki_boyfriend

davie_ki_boyfriend

New Member
Joined
Jul 16, 2015
Messages
2
Likes
0
Points
3
davie_ki_boyfriend

davie_ki_boyfriend

New Member
Joined Jul 16, 2015
2 0 3
Niende moja kwa moja kwenye mada kuna mdogo wangu alichaguliwa mkwawa univerty awamu ya pili course ya bachelor of education in science lakini leo natumiwa sms kuwa katika majina yaliyotumwa kwao na tcu hayumo kutokana na chuo alichodahiliwa kuzidisha wanafunzi kulingana na uwezo wao wa kudahili na wananishauri niombe upya au chuo kingine naombeni msaada mana kwenye majina waliopata mkopo mdogo wangu yumo
hilo ni tatzo mm nna mdogo wangu amechaguliwa second selection ila mpaka sasa hajapata code ukienda TCU wanakwambia uende chuo husika then ukienda kwenye chuo husika wanakwambia usubili CODE. its very complicated
 
Agresive

Agresive

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2018
Messages
231
Likes
168
Points
60
Agresive

Agresive

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2018
231 168 60
Nimekuwa confused eti chuo kilimchagua mtu cku zote leo wanamwambia pumba hizo eti nafasi zimejaa so aombe upya ujinga sana huo.
 
mimi43

mimi43

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
291
Likes
211
Points
60
mimi43

mimi43

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
291 211 60
Kiukweli mm nimechaguliwa awamu ya kwnz ud na dit ... Ila dit tcu wakareject matokeo yangu eti kisaa naoneka bado mwanafunzi sijamliza kusoma. Na huku tiar udsm wamenichagua kweli ni usumbufu ata kwny kupata mkopo itasumbufua sana ... Dit walinipa taarifa kwamba nipo multliple selection awamu ya tatu. Ndo tcu inakumbuka kutuma code
samahani mkuu ..wewe ulituma form ya reapplication TCU
 
miren farady

miren farady

Member
Joined
Oct 3, 2018
Messages
33
Likes
9
Points
15
miren farady

miren farady

Member
Joined Oct 3, 2018
33 9 15
Wewe kaza nenda hapo hapo kama unaushahidi ulichaguliwa kaza , uzembe wao usikugharimu wewe chuo kikifunguliwa nenda kama kawa
ataendaje chuo yet admission letter yake inakua haipo.
hebu acha kumpotosha asije akalipa fees ya bure.
cha msingi naenda TCU tu wao ndo watatoa uamuzi.
watakavyosema ndo hivyo unafata huna jinsi
 
M

makalango

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2017
Messages
246
Likes
119
Points
60
M

makalango

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2017
246 119 60
ataendaje chuo yet admission letter yake inakua haipo.
hebu acha kumpotosha asije akalipa fees ya bure.
cha msingi naenda TCU tu wao ndo watatoa uamuzi.
watakavyosema ndo hivyo unafata huna jinsi
Ahsante mkuu daaaa hili sikutegemea mana jina limetokea kwa watakaopata mkopo na hii ni awamu ya mwisho ukikosa basi unachinjiwa baharini
 
prync

prync

Member
Joined
May 27, 2015
Messages
34
Likes
5
Points
15
prync

prync

Member
Joined May 27, 2015
34 5 15
hello
mimi nimeconfirm tarehe 6.10 .2018 nashangaa jina langu wametoa tena kwamba sijaconfrm tarehe 14.10.2018
sijaelewa cha kufanya wadau
 
prync

prync

Member
Joined
May 27, 2015
Messages
34
Likes
5
Points
15
prync

prync

Member
Joined May 27, 2015
34 5 15
hello
  1. mimi nimeconfirm tarehe 6.10 .2018 nashangaa jina langu wametoa tena kwamba sijaconfrm tarehe 14.10.2018
  2. sijaelewa cha kufanya wadau
 
TANZANIA NCHIYANGU

TANZANIA NCHIYANGU

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
543
Likes
651
Points
180
TANZANIA NCHIYANGU

TANZANIA NCHIYANGU

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
543 651 180
hello
  1. mimi nimeconfirm tarehe 6.10 .2018 nashangaa jina langu wametoa tena kwamba sijaconfrm tarehe 14.10.2018
  2. sijaelewa cha kufanya wadau
Confirm tena bwana mdogo
 
prync

prync

Member
Joined
May 27, 2015
Messages
34
Likes
5
Points
15
prync

prync

Member
Joined May 27, 2015
34 5 15
Bro , nimeconfrm na pia hawana options tena pale kwa sababu tiar nimesha confrm..... Na pia nimeenda chuo husika kuakikisha wakaniambia mi ni mwanaafunzi wao tiar ... Na shangaa tcu bado wamening'ania tena
 
TANZANIA NCHIYANGU

TANZANIA NCHIYANGU

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2017
Messages
543
Likes
651
Points
180
TANZANIA NCHIYANGU

TANZANIA NCHIYANGU

JF-Expert Member
Joined May 13, 2017
543 651 180
Bro , nimeconfrm na pia hawana options tena pale kwa sababu tiar nimesha confrm..... Na pia nimeenda chuo husika kuakikisha wakaniambia mi ni mwanaafunzi wao tiar ... Na shangaa tcu bado wamening'ania tena
Ok,basi tcu watakua wametoa jina lako kimakosa...usihofu
 
prync

prync

Member
Joined
May 27, 2015
Messages
34
Likes
5
Points
15
prync

prync

Member
Joined May 27, 2015
34 5 15
#TANZANIA YANGU

NASHUKURU SANA BRO, USHAURI WAKO NI MZURI SANA
SASA HUONI WANAWEZA FANYA NKOSE MKOPO KISAA BODI YA MKOPO HAJATAMBUA NIPO CHUO GANI MPAKA SASA. KIUKWELI MM NIMECHAGALIWA FIRST ROUND BT TCU WAMENISUMBUA HADI SASA BRO.. BADO TU
 
T

the glassroof

Senior Member
Joined
Apr 25, 2017
Messages
198
Likes
263
Points
80
T

the glassroof

Senior Member
Joined Apr 25, 2017
198 263 80
Niende moja kwa moja kwenye mada kuna mdogo wangu alichaguliwa mkwawa univerty awamu ya pili course ya bachelor of education in science lakini leo natumiwa sms kuwa katika majina yaliyotumwa kwao na tcu hayumo kutokana na chuo alichodahiliwa kuzidisha wanafunzi kulingana na uwezo wao wa kudahili na wananishauri niombe upya au chuo kingine naombeni msaada mana kwenye majina waliopata mkopo mdogo wangu yumo
Mkuu nisaidie namna ya kumuangalizia mdogo wangu Yuko porini kabisa nae katumiwa hiyo kama hiyo. Naingiaje kwenye profile yake, amenitumia email na password yake. Please, naomba unisaidie mkuu saiz
 
M

makalango

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2017
Messages
246
Likes
119
Points
60
M

makalango

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2017
246 119 60
Mkuu nisaidie namna ya kumuangalizia mdogo wangu Yuko porini kabisa nae katumiwa hiyo kama hiyo. Naingiaje kwenye profile yake, amenitumia email na password yake. Please, naomba unisaidie mkuu saiz
Aiseee nitumie namba zako za simu then mimi nitakutafuta then unitumie hizo taarifa kwa sms
 

Forum statistics

Threads 1,235,316
Members 474,525
Posts 29,218,240