MuuzaStudyMaterials
JF-Expert Member
- Aug 15, 2018
- 408
- 454
O Level alikuwa na Div 2.
Hii inaitwa mbombo ngafu!
Hii inaitwa mbombo ngafu!
Acha dharau bwana mdogo hujafa hujaumbika, ww unaona fair mtu mwenye ufaulu huo kukosa degree?Kwani aliomba wapi? Kama vipi anza kumfundisha kuuza materials
Sio kwa kiwango hichoKawaida tu wanaofaulu wengi
Sio kwa kiwango hicho
Dharau ziko wapi hapo..jiheshimu dogo au material yamekuchanganya hayauziki??Acha dharau bwana mdogo hujafa hujaumbika, ww unaona fair mtu mwenye ufaulu huo kukosa degree?
Hawezi kuomba bila kusoma vigezo vya course...Me nadhan atakuwa hakusoma mwongozo waliotoa TCU kwa kuangalia vyuo na course wanazochaguwa wanahitaj ufahulu upii maana kwenye zile form ukikosea imekura kwako arudie kusoma hule mwongozo na ufahulu wake huo course anazohitaj kusoma
Kama competition mbona nafasi bado zipo wazi?Mkuu kupata nafasi ya chuo ,si tu kufaulu pekee yake,kuna issue kama za competition kwa vitu alivyoomba,kaeni chini m apply upya,bila hivyo ni tatizo lingine
Sijui, ila mbona nafasi bado zipo ?Na inategemea chuo usikute anaomba nao wamepiga pepa hatariiii zaid yake
Ww ni wale mtaji dada unakula kwa shemeji yako, sikushangaiDharau ziko wapi hapo..jiheshimu dogo au material yamekuchanganya hayauziki??
Div 2 hawezi kupata chuo, labda aende vyuo vya viwango duniO Level alikuwa na Div 2.
Hii inaitwa mbombo ngafu!
Vyuo viwango duni kama zipi?Div 2 hawezi kupata chuo, labda aende vyuo vya viwango duni
Inawezekana kaomba vyuo vyenye ushindani.Hawezi kuomba bila kusoma vigezo vya course...
Ufaulu wa chini kabisa kwenda chuo ni div2 ya 12 na div 3 ya 13 yaani hao ndo wenye ufaulu wa mwisho sasa nivizuri akaomba vyuo ambavyo havina competition kabisa tena private anaweza kupata. Tatizo wengi hufikiri div2 ya advance inanguvu sana kumbe sivyo badala yake unaenda kuomba accounting ambayo unaenda kucompete na watu wenye div1 kali za egm eca na hgeO Level alikuwa na Div 2.
Hii inaitwa mbombo ngafu!
Nimekuelewa shukran!Ufaulu wa chini kabisa kwenda chuo ni div2 ya 12 na div 3 ya 13 yaani hao ndo wenye ufaulu wa mwisho sasa nivizuri akaomba vyuo ambavyo havina competition kabisa tena private anaweza kupata. Tatizo wengi hufikiri div2 ya advance inanguvu sana kumbe sivyo badala yake unaenda kuomba accounting ambayo unaenda kucompete na watu wenye div1 kali za egm eca na hge
Muco wamemtemaInawezekana kaomba vyuo vyenye ushindani.
Ajaribu
MUCCOB
IFM
CBE
UDOM