Tcra Tunahitaji Local Channels kwa Gharama Yeyote

Tcra Tunahitaji Local Channels kwa Gharama Yeyote

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Posts
7,261
Reaction score
6,556
Tafadhali tunaomba mfumo wa habari urudi kama ilivyokua awali sio siri naona kama TV channels za Azam, Itv, Clouds, Star TV, east Africa, Capital, Channel Ten, nk zimefifia mno!
Hivi hili halitakua na athari kwa maendeleo ya jamii kweli?
Hatupati habari na matukio kwa Njia nyoofu habari twazipata mitandaoni kweli?
Sio siri tunaboreka sana majumbani sijui tatizo liko wapi? Kama vituo hivi havikuwa na kibali muda wote si vipatiwe sasa?
 
wala usinyooshe mishipa ya shingo..... mwaka wa kampeni unakaribia....
 
wala usinyooshe mishipa ya shingo..... mwaka wa kampeni unakaribia....
Hawa washenzi kweli ikfikia kipindi cha kampeni watafungulia ving'amuzi vyote vionyeshe local channels,mie napenda local channels lakini si mpenzi wa StarTimes na wala sijui kama wana mfumo wa HD decoder na Dish na kama wana channels za america/uk/canada sipendi channels za china wala za kihindi zilizojazana *x .
 
Hawa washenzi kweli ikfikia kipindi cha kampeni watafungulia ving'amuzi vyote vionyeshe local channels,mie napenda local channels lakini si mpenzi wa StarTimes na wala sijui kama wana mfumo wa HD decoder na Dish na kama wana channels za america/uk/canada sipendi channels za china wala za kihindi zilizojazana *x .
Ni kweli hata mimi sijawahi kuvutika kuwa na startimes,
Eti mara inasemwa ukitaka local channels uweke dekoda startimes na Utumie antenna ya mwiba wa samaki, si ni mambo ya kurudishana analog haya?
 
Shida hii itakuwa imeshusha kiwango cha matangazo Ya biashara hivyo kupelekea kushuka kwa mapato ya kodi ya serikali
 
Siku hizi tuna mkoloni mpya,yaani CCM.
Ili akubalike anafikiri ni lazima kuwalisha watu kasumba kupitia TBCCM
 
They dont care.

Kufweni.

Ndio maana wewakata watanzania kiinua mgongo.

25% damn.

And 75% wanakupa ndani ya miaka 12 wanajua utakuwa ushakufa.
Hawaendi Mbinguni wote waliopitisha huo Ushenzi /Watakaopitisha kama bado(maana bunge live hakuna).
 
Hii nchi kuna siku tutatifuana tumjue mwanaume nani haiwezekani mi nalipia li Dstv kwa ajili ya mwanangu kuangalia ma katuni
 
Ni kweli hata mimi sijawahi kuvutika kuwa na startimes,
Eti mara inasemwa ukitaka local channels uweke dekoda startimes na Utumie antenna ya mwiba wa samaki, si ni mambo ya kurudishana analog haya?
Mkuu hao wana antena na dish ni wewe na mfuko wako tu.
 
Tafadhali tunaomba mfumo wa habari urudi kama ilivyokua awali sio siri naona kama TV channels za Azam, Itv, Clouds, Star TV, east Africa, Capital, Channel Ten, nk zimefifia mno!
Hivi hili halitakua na athari kwa maendeleo ya jamii kweli?
Hatupati habari na matukio kwa Njia nyoofu habari twazipata mitandaoni kweli?
Sio siri tunaboreka sana majumbani sijui tatizo liko wapi? Kama vituo hivi havikuwa na kibali muda wote si vipatiwe sasa?
Mbona mmewekewa TBC 1 ina maana hamtaki kuangalia chereko chereko na vipindi vya uchumi wa viwanda ?
 
TCRA wana tukosea sana aise
Wanafiki wakubwa wanatumiwa tu kwa ajili ya maslahi ya watu flani maana hawan a hoja za msingi haiwezekan taarifa ya habari nchi nzima tuangalie tbc wakat watu wanafanya biashara ya vituo vya tv tcra mjiangalie
 
Back
Top Bottom