TCRA mko wapi? Vodacom inaibia wateja.


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
34
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 34 0
Vodacom kupitia promoshen yao ya mega promo. Ukicheza tu hiyo bahati nasibu basi kila siku utakatwa bila ridhaa yako sh. 550.
Huu ni wizi dhahiri, kila mtu anasiku yake ya bahati, wao wanacho fanya ni kukukata tu hela
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Kwanina ucheze kamari. Nyie ndio mnaopenda vya mteremko, sasa vinawatokea puan. Nani asiyejau vodacom ni wezi.
 
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
8,821
Likes
2,365
Points
280
mfianchi

mfianchi

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
8,821 2,365 280
Hah Hah easy money bana wajinga ndio waliwao,fanya kazi kwa bidii mambo ya kusubilia promosheni achana nayo,fanya kazi kwa bidii na utafanikiwa na mafanikio hayaji kama mvua ,huenda kama ni mtoto wa mkubwa kwenye chama cha magamba.hao Vodacom hata kwenye kampuni 10 zinazolipa kodi (walipa kodi wakubwa haimo)hapa unapata picha gani na ni siri iliyowazi hadi kwa mkulu ,kamishna mkuu wa TRA ,hata mtoto wa mkulima(?)alishangaa kuona makampuni ya simu na yale ya madini hayamo kwenye orodha.Kambarage aliwahi kusema kuwa viserikali visivyokusanya kodi ni VISERIKALI vya wala rushwa
 
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
1,367
Likes
1
Points
0
M

mzee wa njaa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
1,367 1 0
hao voda wangese sana.
 
Robati

Robati

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
344
Likes
74
Points
45
Age
48
Robati

Robati

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
344 74 45
Vodacom kupitia promoshen yao ya mega promo. Ukicheza tu hiyo bahati nasibu basi kila siku utakatwa bila ridhaa yako sh. 550.
Huu ni wizi dhahiri, kila mtu anasiku yake ya bahati, wao wanacho fanya ni kukukata tu hela
fanya kazi bwana! acha kuishi kiujanja ujanja, usiwe kama wapiga kura wa igunga
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,001
Likes
11,325
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,001 11,325 280
Kumbe siko peke yangu!!!???
Basi kifo cha wengi harusi!!
 
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
5,007
Likes
5,687
Points
280
LEGE

LEGE

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
5,007 5,687 280
Vodacom kupitia promoshen yao ya mega promo. Ukicheza tu hiyo bahati nasibu basi kila siku utakatwa bila ridhaa yako sh. 550.
Huu ni wizi dhahiri, kila mtu anasiku yake ya bahati, wao wanacho fanya ni kukukata tu hela
naona mkuu kesi ya ngedere unampelelea nyani
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Likes
14
Points
135
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 14 135
Wewe mwenyewe mwizi,
 
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
615
Likes
9
Points
35
king'amuzi

king'amuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
615 9 35
ni wezi ndiyo ila na wewe mpaka kuingia kwenye droo si ulikuwa unataka vya bure! pole sana promo za makampuni ya simu ni utata mtupu siku hizi.VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA
 
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined
Feb 19, 2009
Messages
159
Likes
4
Points
0
K

kipakaMwitu

Senior Member
Joined Feb 19, 2009
159 4 0
ni wezi ndiyo ila na wewe mpaka kuingia kwenye droo si ulikuwa unataka vya bure! pole sana promo za makampuni ya simu ni utata mtupu siku hizi.VIGEZO NA MASHARTI KUZINGATIWA
rost boy aziz at weki!!, be aware of mali*ware!,
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,306