TCRA: Mchukulieni hatua Jerry Muro kwa kusambaza habari za uongo za Dr. Godwin Mollel

Status
Not open for further replies.

Balantanda

JF-Expert Member
Jul 13, 2008
12,422
2,000
Kuna Taarifa ya Wongo sana inayosambazwa na Kada mtifu wa ccm Jerry Muro ambazo ni wongo za Dr.Godwin Mollel Mbunge wa Siha kuwa amejiuzulu Habari hizi ambazo mwanzilishi wake ni Jerry Muro ni wongo na Uzushi na zinakila dalili ya kumpaka mtu matope TCRA ni jukumu lenu kufwatilia hili
Kwani Mhusika amekanusha??..

Ama ni uongo kwa sababu tu anayesambaza ni Jerry Muro?
 

mogulnoise

JF-Expert Member
Oct 28, 2014
2,350
2,000
Mbona nimeona clip Dr. Mollel akitangaza kuacha ngazi huko CHADEMA na kuwaomba watu wa Siha wamuelewe kwamba uamuzi aliofanya hawataujutia. Mwaka huu ni pigo baada ya pigo, hakuna kulala Hadi kueleweka.
Tupia humu iyo clip
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
38,340
2,000
Kuna Taarifa ya Wongo sana inayosambazwa na Kada mtifu wa ccm Jerry Muro ambazo ni wongo za Dr.Godwin Mollel Mbunge wa Siha kuwa amejiuzulu Habari hizi ambazo mwanzilishi wake ni Jerry Muro ni wongo na Uzushi na zinakila dalili ya kumpaka mtu matope TCRA ni jukumu lenu kufwatilia hili
Mkuu usipanic hii ni ghafla kama ile ya Katambi!
 

Mweweso

JF-Expert Member
Dec 6, 2017
610
1,000
Mbona nimeona clip Dr. Mollel akitangaza kuacha ngazi huko CHADEMA na kuwaomba watu wa Siha wamuelewe kwamba uamuzi aliofanya hawataujutia. Mwaka huu ni pigo baada ya pigo, hakuna kulala Hadi kueleweka.
Heresay,weka clip or shut the hell up
 

Freyzem

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
8,538
2,000
Mbona nimeona clip Dr. Mollel akitangaza kuacha ngazi huko CHADEMA na kuwaomba watu wa Siha wamuelewe kwamba uamuzi aliofanya hawataujutia. Mwaka huu ni pigo baada ya pigo, hakuna kulala Hadi kueleweka.
Iko wapi hiyo clip? Kwa nini usingeileta hapa...?
 

Camp 05

JF-Expert Member
Apr 27, 2013
1,124
1,500
Kuna Taarifa ya uongo sana inayosambazwa na Kada mtifu wa CCM Jerry Muro ambazo ni wongo za Dr. Godwin Mollel Mbunge wa Siha kuwa amejiuzulu. Hiyo habari imesambaa kila chomno cha habari cha kijamii,ukweli ni upi?

Habari hizi ambazo mwanzilishi wake ni Jerry Muro ni wongo na uzushi na zinakila dalili ya kumpaka mtu matope TCRA ni jukumu lenu kufuatilia hili.
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
87,597
2,000
Kuna Taarifa ya uongo sana inayosambazwa na Kada mtifu wa CCM Jerry Muro ambazo ni wongo za Dr. Godwin Mollel Mbunge wa Siha kuwa amejiuzulu.

Habari hizi ambazo mwanzilishi wake ni Jerry Muro ni wongo na uzushi na zinakila dalili ya kumpaka mtu matope TCRA ni jukumu lenu kufuatilia hili.

Una ushahidi kwamba mwanzilishi wake ni Jerry Muro?
 

Jozi 1

JF-Expert Member
Aug 16, 2015
6,445
2,000

Balantanda

JF-Expert Member
Jul 13, 2008
12,422
2,000
Umeambiwa kuwa yeye ndiye muanzilishi....
Kwani mhusika amekubali?
Zwazwa wewe!
Wewe nawe....

IMG-20171214-WA0011.jpg
IMG-20171214-WA0011.jpg


Zwazwa kweli
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
12,375
2,000
Mbona nimeona clip Dr. Mollel akitangaza kuacha ngazi huko CHADEMA na kuwaomba watu wa Siha wamuelewe kwamba uamuzi aliofanya hawataujutia. Mwaka huu ni pigo baada ya pigo, hakuna kulala Hadi kueleweka.
CCM hawana tofauti na mwanamume mkware anayenyemelea visichana cheap vya shule na kuvihonga chips.
hivi kweli mwanamume wa hivi atatamba kuwa ni mwanamume rijali - au sarawili??
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom