Page 94 JF-Expert Member Joined Oct 22, 2015 Posts 5,201 Reaction score 15,234 Mar 13, 2016 #2 Hapo ni bila Shaka walikuwa either location au kupiga picha za kawaida!
UncleBen JF-Expert Member Joined Oct 27, 2014 Posts 9,693 Reaction score 12,326 Mar 13, 2016 #3 Teh teh watu hatari sana
Nyani Ngabu Platinum Member Joined May 15, 2006 Posts 98,316 Reaction score 144,724 Mar 13, 2016 #4 That was statutory rape [if at all the word on the street was true].
Bilionea Asigwa JF-Expert Member Joined Sep 21, 2011 Posts 16,588 Reaction score 28,756 Mar 13, 2016 #5 Dah, aisee hata hapo ukiambiwa ni mtu na mtoto wake unakubali.
Senior Boss JF-Expert Member Joined Aug 19, 2011 Posts 3,405 Reaction score 3,702 Mar 13, 2016 #6 Please, Let the man RIP. Heeey my God.
Ta Kamugisha JF-Expert Member Joined May 17, 2011 Posts 3,550 Reaction score 2,200 Mar 13, 2016 #7 Kwi kwi kwi
V VUZOMUNDO JF-Expert Member Joined Jul 21, 2012 Posts 361 Reaction score 212 Mar 13, 2016 #9 AISEEEEEEEEEEE, SI MCHEZO BABAKE!!!
mzaramo JF-Expert Member Joined Sep 4, 2006 Posts 6,371 Reaction score 5,195 Mar 13, 2016 #10 marehemu hakuwa na mchezo wa kusubiri embe iive wakati angeweza kula na chumvi
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,597 Reaction score 171,464 Mar 13, 2016 #11 Ha ha ha embe kwa chumvi lol
G Guasa Ambonii JF-Expert Member Joined Aug 13, 2015 Posts 8,545 Reaction score 10,305 Mar 13, 2016 #12 Evelyn Salt said: Ha ha ha embe kwa chumvi lol Click to expand... Yaah ukisema uisubiri iive wenzio wanaila kwa chumvi.
Evelyn Salt said: Ha ha ha embe kwa chumvi lol Click to expand... Yaah ukisema uisubiri iive wenzio wanaila kwa chumvi.
Dejane JF-Expert Member Joined Jan 1, 2014 Posts 51,112 Reaction score 72,580 Mar 15, 2016 #14 Marehem alikua nooomaaaaa
KWEZISHO JF-Expert Member Joined Jan 29, 2016 Posts 7,518 Reaction score 6,524 Mar 15, 2016 #15 Jamaa alijitolea kukuza ili akue vema
sweetapple JF-Expert Member Joined Dec 31, 2015 Posts 533 Reaction score 462 Mar 16, 2016 #16 Yaani luluuu weee ivii waumee za watuu huwa wanampendeagaa nini??watu wanaacha wake zaoo wanahonga majumbaa..Ni kwa sangomaa au ana Bahati zakeeee???
Yaani luluuu weee ivii waumee za watuu huwa wanampendeagaa nini??watu wanaacha wake zaoo wanahonga majumbaa..Ni kwa sangomaa au ana Bahati zakeeee???
barafu JF-Expert Member Joined Apr 28, 2013 Posts 6,739 Reaction score 32,944 Mar 16, 2016 Thread starter #17 sweetapple said: Yaani luluuu weee ivii waumee za watuu huwa wanampendeagaa nini??watu wanaacha wake zaoo wanahonga majumbaa..Ni kwa sangomaa au ana Bahati zakeeee??? Click to expand... Bahati zake Mama,kama una nyota ya Punda utaishia kubebeshwa mizigo na kuachwa
sweetapple said: Yaani luluuu weee ivii waumee za watuu huwa wanampendeagaa nini??watu wanaacha wake zaoo wanahonga majumbaa..Ni kwa sangomaa au ana Bahati zakeeee??? Click to expand... Bahati zake Mama,kama una nyota ya Punda utaishia kubebeshwa mizigo na kuachwa
muhomakilo jr JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 16,157 Reaction score 15,455 Mar 16, 2016 #18 Ha ha ha...kipindi hicho hazina bado anayo,Jamaa akainyofoa daaah...
Camilo Cienfuegos JF-Expert Member Joined Apr 23, 2015 Posts 19,369 Reaction score 68,461 Nov 13, 2017 #19 Tunafukua makaburi
kinundu JF-Expert Member Joined Oct 12, 2016 Posts 2,028 Reaction score 2,169 Nov 13, 2017 #20 Leteni pic