TBT: Elizabeth Michael Lulu na Marehemu Steven Kanumba

TBT: Elizabeth Michael Lulu na Marehemu Steven Kanumba

barafu

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Posts
6,739
Reaction score
32,944
image.jpeg
 
Hapo ni bila Shaka walikuwa either location au kupiga picha za kawaida!
 
Yaani luluuu weee ivii waumee za watuu huwa wanampendeagaa nini??watu wanaacha wake zaoo wanahonga majumbaa..Ni kwa sangomaa au ana Bahati zakeeee???
 
Yaani luluuu weee ivii waumee za watuu huwa wanampendeagaa nini??watu wanaacha wake zaoo wanahonga majumbaa..Ni kwa sangomaa au ana Bahati zakeeee???
Bahati zake Mama,kama una nyota ya Punda utaishia kubebeshwa mizigo na kuachwa
 
Ha ha ha...kipindi hicho hazina bado anayo,Jamaa akainyofoa daaah...
 
Back
Top Bottom