Tbl na nbc walishaita usahili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbl na nbc walishaita usahili?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DENNING, Nov 12, 2011.

  1. D

    DENNING Senior Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    Ngudu zanguni tuliomba kazi TBL na NBC July hivi, sijasikia toka kwao au ndo wameshaita na nimetoswa?.Nijuze please.
     
Loading...