TBC1 haitaonesha michuano ya kombe la dunia live

TBC1 haitaonesha michuano ya kombe la dunia live

Status
Not open for further replies.
Wanajisumbua tu hakuna atakaenunua hivyo vistar times vyao eti kwa sababu ya kuangalia world cup kwani kuna chanel nyingi kupitia azam tv ambazo zitaonyesha haya mashindano makubwa kabisa kwa mpira wa miguu hapa duniani. TBC wamechemka na huyo mshana wao wa ccm.
 
sasa ndugu mshana walipa kodi walio kwenye maeneo yasiyo kwenye mfumo wa digital,bado wanatumia antennas kunasa tbc1 iyo tbc2 wanaipataje? au watajijua? kweli mchaga si mtu mzuri

Unaumwa homa ya matumbo wewe.
 
Last edited by a moderator:
kweli watu Wa kaskazini haswaa wachaga sio watu daaah mfano angalia t.r.a ilivyo kuwa chini ya mchaga!!!! cjui Bade nae atakuwaje
 
yani hili lizee limefkiria hadi upeo wake wa mwisho na kuona njia ya kuongeza mapato ni hyo?...kachemsha bz sio watu wote wanaoangalia soka,.
KWANZA WENGI HAWAIPENDI TBCCM, kwAhyo ni mwendo wa dstv na viband umiza.,..jembe alikua TIDO MHANDO HUYU HAKUNA KITU

Baba mechi zenyewe ni ucku mkubwa sana...sasa huko vibandani sijui itakuwaje....jisogeze tu kwenye maduka yao uwahi kabla havijapanda bei....!!!
 
Yaani huyu mshana akitaka akoroge watanzania ni kwenye swala la michezo,hapo atavuruga kila kitu,michezo tz haitaji kuchanganywa na siasa,walitangaza wao wenyewe wataonyesha WC live kupitia tbc1 leo anakuja anasema wanafanya biashara fulissh!yaani hatumii welefi hata kidogo,sijui km hata ana cheti huyu mtu!
 
Wanajisumbua tu hakuna atakaenunua hivyo vistar times vyao eti kwa sababu ya kuangalia world cup kwani kuna chanel nyingi kupitia azam tv ambazo zitaonyesha haya mashindano makubwa kabisa kwa mpira wa miguu hapa duniani. TBC wamechemka na huyo mshana wao wa ccm.

Ni bora ninunue azam tv kuliko kununua star times ni wapuuzi kuliko maelezo kudadeki.
 
Baba mechi zenyewe ni ucku mkubwa sana...sasa huko vibandani sijui itakuwaje....jisogeze tu kwenye maduka yao uwahi kabla havijapanda bei....!!!
Bora ununue Azam tv kuliko star times ni wa hovyo kupindukia utakuja juta!
 
Hana jeuri hiyo anatishia nyau na hawajalipa kurusha hayo mashindano bali ni fifa wenyewe kwa udhamini wa coca cola na sharti lao warushe bure na nchi nzima hata mashindano yaliyopita walitaka kufanya hivyo kwa kisingizio cha bunge lkn wajanja wakawatonya wenye mpara wao ikabidi waziri habari atangaze bungeni kusitisha matangazo ya bunge tbc1 na badala yake yatarushwa tbc2
 
Hana jeuri hiyo anatishia nyau na hawajalipa kurusha hayo mashindano bali ni fifa wenyewe kwa udhamini wa coca cola na sharti lao warushe bure na nchi nzima hata mashindano yaliyopita walitaka kufanya hivyo kwa kisingizio cha bunge lkn wajanja wakawatonya wenye mpara wao ikabidi waziri habari atangaze bungeni kusitisha matangazo ya bunge tbc1 na badala yake yatarushwa tbc2

bunge na mpira huu wa WC BRAZIL haviwezi kugongana,mpira utakuwa usiku sana watu wengi hawataangalia labda mechi muhimu sana.
 
Baba mechi zenyewe ni ucku mkubwa sana...sasa huko vibandani sijui itakuwaje....jisogeze tu kwenye maduka yao uwahi kabla havijapanda bei....!!!
Wewe nawe unakaa wapi! hivi hujajua kuwa azam tv zipo chanel nyingi tu ambazo wataonyesha world cup live?, wewe endelea na watu wako matbccm sisi tupo azam tv na world cup kama kawa tutaona live.....
 
sasa ndugu mshana walipa kodi walio kwenye maeneo yasiyo kwenye mfumo wa digital,bado wanatumia antennas kunasa tbc1 iyo tbc2 wanaipataje? au watajijua? kweli mchaga si mtu mzuri


hakuna mchagga anaitwa mshana...
Tofautisha kati ya mwiba na msumali.
 
HAAAA!!!...Kumbe kuna watu wana matumaini ya kuangalia vitu vya maana kupitia hii chanel??
 
sasa ndugu mshana walipa kodi walio kwenye maeneo yasiyo kwenye mfumo wa digital,bado wanatumia antennas kunasa tbc1 iyo tbc2 wanaipataje? au watajijua? kweli mchaga si mtu mzuri

Akina Mshana sio wachaga, ni Wapare wa Same...
 
Hii kwa wapenda mpira, mie huwa naridhika na matokeo tu hata kama siku ya pili. Vile live ya jf ni bomba kuliko ya tbccm
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom