Tbc


S

Sala

Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
22
Points
45
Age
34
S

Sala

Member
Joined Apr 21, 2012
22 45
Naskitika sana television ya Taifa TBC kwenye dstv mara mnapotea mara mnarudi nashindwa kuelewa kweli mmejipanga kurusha matangazo yenu kimataifa ama bado mpo kwenye majaribio? Kasheshe ni pale wakati wa usomwaji wa taarifa za habari. Clips mmezirekodi siku hiyohiyo lakini zinagoma kucheza ina maana gani?vyombo vyenu vibovu ama vipi?tena mara mnaongeza sauti ambapo inanilazimu nikae na remote control ya decorder yangu kupunguza na kuongeza sauti mnamatatizo gani? Halafu taarifa zenu hazina mvuto wa kutazama kabisa. Kama kuna siku mlikuwa mnarusha siasa tupu pasipo na habari nyingine iliyokuwa na uzito. Naombeni msitutie aibu maana hata nchi nyingine zinawatazama myatendayo
 
P

PSM

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
543
Points
0
Age
63
P

PSM

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
543 0
Naskitika sana television ya Taifa TBC kwenye dstv mara mnapotea mara mnarudi nashindwa kuelewa kweli mmejipanga kurusha matangazo yenu kimataifa ama bado mpo kwenye majaribio? Kasheshe ni pale wakati wa usomwaji wa taarifa za habari. Clips mmezirekodi siku hiyohiyo lakini zinagoma kucheza ina maana gani?vyombo vyenu vibovu ama vipi?tena mara mnaongeza sauti ambapo inanilazimu nikae na remote control ya decorder yangu kupunguza na kuongeza sauti mnamatatizo gani? Halafu taarifa zenu hazina mvuto wa kutazama kabisa. Kama kuna siku mlikuwa mnarusha siasa tupu pasipo na habari nyingine iliyokuwa na uzito. Naombeni msitutie aibu maana hata nchi nyingine zinawatazama myatendayo
Achana na TBC jamani utasumbuka mno,ilishajifiya hiyo tangu enzi.Ndio maana watu tunajikuta tunaangalia na kusikiliza taarifa za KBC,KTN na wakina CITIZEN tu.So annoying.
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,136
Points
1,500
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,136 1,500
piga chini hao tbccm,kama upo nchini bora uangalie star tv na itv,hawa ni marehemu anayepuliziwa pafyumu.
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,621
Top