Tbc yazima satellite international | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tbc yazima satellite international

Discussion in 'International Forum' started by rosemarie, Nov 18, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    Watanzania waishio nje ya nchi wametoa malalamiko yao kwa uendeshaji wa kibabe wa Tbc kuzima matangazo yao ambayo walikuwa wanayapata kwa njia ya Satelite
    Tbc imekuwa kama ni Shirika la ccm kwa kuficha maovu yanayofanywa na ccm na Wabunge wao hasa upuuzi mzima unaondelea Bungeni na kutazamwa na Watanzania waishio nje ya nchi
    Chadema tunaomba mchukue nchi mfungulie matangazo ta television yetu yatazamwe na Watanzania waishio nje ya taifa letu
    tabia ya ubinafsi na chuki ya serikali hii ya waovu ina mwisho wake
     
  2. C

    CONECTED GUY Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Matangazo kwisha rudi this morning tayari
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 29,530
    Likes Received: 9,953
    Trophy Points: 280
    Changia CDM chadema TV iruke hewani
     
  4. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 180
    TBCcm ipo hewani ryt naw... Ila jana kweli 2mezungusha madish ye2 mpaka 2kagiveup.
     
  5. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,808
    Likes Received: 310
    Trophy Points: 180
    naombeni link wanajamvi..
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    mkuu uko wapi?
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,826
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Toka yule mshana aingie pale nikajua tu sasa ni km redio Uhru, hakuna lolote la maana TBC sasa hivi
     
  8. MLATIE

    MLATIE Senior Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ndo mana Tido aliondolewa pale alikua muwazi na mpenda haki sasa wamemuweka mtu wao kaaaazi kweliweli
     
  9. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuuu cheji ya kulipia hakuna.Ruzuku aijatoka mpaka sasa.
     
Loading...