TBC kuonyesha picha za marehemu kwenye 'bango' lao

katalina

JF-Expert Member
Apr 4, 2012
262
0
Kwa sasa TBC 1 wana kipindi chao kinaitwa bango ambacho hutumika kuonyesha picha za marehemu kwa chagizo la onyesha upendo wako kwa kuutangazia ulimwengu picha ya marehemu aliyefariki mwaka 1950! Nijuavyo picha hizi pamoja na kulipiwa gharama za kutangazwa, picha hizo hupelekwa TBC kwa hiari na ndugu wa marehemu. Je hii ni kuwatendea haki marehemu hao? Tuelimishane!
 

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Dec 19, 2011
528
500
kama familia inataka iwe hivyo we inakukera nini?hulazimishwi kuangalia,wamelipia wenyewe na mbaya zaidi ni mlkipindi cha kumbukumbu
 

Chuma Chakavu

JF-Expert Member
Apr 16, 2011
1,523
2,000
Kawaulize ndugu wa marehemu ambao wamepeleka picha za marehemu kwa hiyari yao kama wanaona sawa au la! halafu kesho uje tena kuuliza kama kumweka marehemu ndani ya jeneza kiasi anakosa pumzi ni kumtendea haki au la!?
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
40,881
2,000
Kwa sasa TBC 1 wana kipindi chao kinaitwa bango ambacho hutumika kuonyesha picha za marehemu kwa chagizo la onyesha upendo wako kwa kuutangazia ulimwengu picha ya marehemu aliyefariki mwaka 1950! Nijuavyo picha hizi pamoja na kulipiwa gharama za kutangazwa, picha hizo hupelekwa TBC kwa hiari na ndugu wa marehemu. Je hii ni kuwatendea haki marehemu hao? Tuelimishane!
Washauri kuanzia leo waache kuonesha hotuba za Marehemu Mwalimu Nyerere, nahisi una ubongo wa kuku wewe.
 

Amri kuu ni Upendo

JF-Expert Member
Oct 18, 2012
736
500
Kwa sasa TBC 1 wana kipindi chao kinaitwa bango ambacho hutumika kuonyesha picha za marehemu kwa chagizo la onyesha upendo wako kwa kuutangazia ulimwengu picha ya marehemu aliyefariki mwaka 1950! Nijuavyo picha hizi pamoja na kulipiwa gharama za kutangazwa, picha hizo hupelekwa TBC kwa hiari na ndugu wa marehemu. Je hii ni kuwatendea haki marehemu hao? Tuelimishane!

Kusema kweli hakuna kipindi kinachonichefua kama cha BANGO, Ninavyoamini mimi, Mungu aliweka kuzaliwa, kuishi, kisha kufa. Na kwa kujua uchungu wa kuondokewa na mpendwa wako Mungu akatuumbia uwezo wa kusahau, tena kuuozesha mwili wa marehemu hadi kuwa udongo kabisa.Sasa hili la kuweka picha videoni kwa kisingizio cha TUNAMKUMBUKA ni upuuzi mwingine wa kudhani marehemu anatusikia! Kwanini wanafamilia watake marehemu wao akumbukwe na dunia nzima? Wao hawatoshi? Hebu jamani tuachane na ibada hizi za mizimu!!!
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,566
2,000
Kwa sasa TBC 1 wana kipindi chao kinaitwa bango ambacho hutumika kuonyesha picha za marehemu kwa chagizo la onyesha upendo wako kwa kuutangazia ulimwengu picha ya marehemu aliyefariki mwaka 1950! Nijuavyo picha hizi pamoja na kulipiwa gharama za kutangazwa, picha hizo hupelekwa TBC kwa hiari na ndugu wa marehemu. Je hii ni kuwatendea haki marehemu hao? Tuelimishane!

Mtu akishakufa anakuwa na haki ipi huku duniani? Umekufa subiri haki yako kwa Mungu. Haya ya TBC ni mbwembwe tu za duniani zisikupe shida.
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,566
2,000
Kusema kweli hakuna kipindi kinachonichefua kama cha BANGO, Ninavyoamini mimi, Mungu aliweka kuzaliwa, kuishi, kisha kufa. Na kwa kujua uchungu wa kuondokewa na mpendwa wako Mungu akatuumbia uwezo wa kusahau, tena kuuozesha mwili wa marehemu hadi kuwa udongo kabisa.Sasa hili la kuweka picha videoni kwa kisingizio cha TUNAMKUMBUKA ni upuuzi mwingine wa kudhani marehemu anatusikia! Kwanini wanafamilia watake marehemu wao akumbukwe na dunia nzima? Wao hawatoshi? Hebu jamani tuachane na ibada hizi za mizimu!!!

Binafsi mimi nimefiwa mtu wangu wa muhimu lakini sitakuja kupeleka tangazo TBC. Lakini hiyo haiondoi maana kuwa watu wana hiyari ya kupeleka ama kutopeleka. Na demand ndiyo inafanya kipindi kiwepo. Kama wote wangewaza kama wewe manake demand ingekuwa 0. Maadam wapo wanaotazama na kufurahia hicho kipindi tuache waendelee kupata satisfaction...
 

Lokissa

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
7,446
2,000
sidhani kama ni tatizo its the only way they can honor them
mbona huzungumzii zinazotolewa kwenye magazeti?
picha hizo ni wakati wakiwa hai
zingewekwa picha zao wakiwa kwenye jeneza ndio mada yako ingekuwa na mshiko
 

kaburu mdogo

JF-Expert Member
Dec 19, 2011
528
500
ila kama hao wafu wanajijua kuwa ni wafu tuwaache waendelee kuipa tbc mapato maana hata hivyo ni njia mojawapo ya kuiingizia tbc pato
hongereni tbc kwa ubunifu
 

ntamaholo

JF-Expert Member
Aug 30, 2011
12,393
2,000
Kwa sasa TBC 1 wana kipindi chao kinaitwa bango ambacho hutumika kuonyesha picha za marehemu kwa chagizo la onyesha upendo wako kwa kuutangazia ulimwengu picha ya marehemu aliyefariki mwaka 1950! Nijuavyo picha hizi pamoja na kulipiwa gharama za kutangazwa, picha hizo hupelekwa TBC kwa hiari na ndugu wa marehemu. Je hii ni kuwatendea haki marehemu hao? Tuelimishane!

marehemu ana haki? zipi?
 

Caroline Danzi

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
3,630
2,000
Kusema kweli hakuna kipindi kinachonichefua kama cha BANGO, Ninavyoamini mimi, Mungu aliweka kuzaliwa, kuishi, kisha kufa. Na kwa kujua uchungu wa kuondokewa na mpendwa wako Mungu akatuumbia uwezo wa kusahau, tena kuuozesha mwili wa marehemu hadi kuwa udongo kabisa.Sasa hili la kuweka picha videoni kwa kisingizio cha TUNAMKUMBUKA ni upuuzi mwingine wa kudhani marehemu anatusikia! Kwanini wanafamilia watake marehemu wao akumbukwe na dunia nzima? Wao hawatoshi? Hebu jamani tuachane na ibada hizi za mizimu!!!

Yesu alipposema Acha wafu wawazike wafu wenzao nafikiri kuna watu hawajaelewa somo. Wakikua wataacha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom