TBC haifai kabisa. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TBC haifai kabisa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MotoYaMbongo, Mar 7, 2012.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,759
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nimeshangazwa sana na hii televisheni eti ya Taifa, ITV wanaripoti updates za mgomo wa madaktari yenyewe inaendelea na mambo yake kama vile hakuna lolote linaloendelea la hatari nchini. Hii tv vp? Ya Taifa au CCM?
     
  2. Najuta Kukufahamu

    Najuta Kukufahamu Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unajiuliza na kujijibu maswali mwenyewe??
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,710
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    mbona umeshajijibu mwenyewe hiyo sio televisheni ya taifa ni televisheni ya chama tawala hilo neno taifa ni geresha tu ama makanya boya wengine wanasema
     
  4. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,028
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Namkumbuka Tido Mhando naikumbuka TBC1 ya Kweli hii ya sasa ni TvT wameturudisha walipotutoa hawa batu bana aaahhhhhhhhhhh
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,419
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    baadae wataonyesha wimbo wa Vicky Kamata.
     
  6. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Labda wanaogopa kitumbua kisijeingia mchanga, maana kuna wanaowaangalia, wakimwaga mboga nao ugali mwaaaaa!!!
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,947
    Trophy Points: 280
    Mgomo ni dhidi ya serikali na wao ni sehemu ya serikali......:lol::eyebrows::embarassed2:
     
  8. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 781
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ha ha ha aaaa, tena ule wa kuolewa na chama, haahahaa
     
  9. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 603
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    we bado unaangaliaga TVT?
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,433
    Likes Received: 1,158
    Trophy Points: 280
    hii inanikumbusha wakati ule wa midahalo ya vyama vya upinzani kabla ya uchaguzi mkuu...wakuu wa nchi waliagiza mitambo izimwe kusitiri aibu ya magamba
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Tuna hasara na vyombo vyote vilivyoko madarakani ktk serikali hii!
     
  12. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,937
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hivi lile igizo la Mfalme wa Salata....haliji tena???
     
  13. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,665
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Nikisikia neno TBC nahisi kuanguka...yani hiki kituo tangu walete mtu wao kada kuwa mkurugenzi hali si hali..ovuo sana kabisa
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Haaaaa Salata wa usalatooooo!!! Mussa Banzi na Msisiri.
     
  15. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi nishaomba wamrudishe tido kuokoa jahazi au kuajili mkurugenzi mwenye sifa za kufanana na za tido laa sivyo madudu haya yataendelea,au bora watafute jina lingine km vile ... Television.
     
  16. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Mimi nishishaacha kuangalia TBC=Toka wamfukuze Tido Mhando Maana wameweka kada badala ya Mtaalam=Tumerudi TVT...Inabidi wabadili jina na kuita TVT!!
    2. Hii inatakiwa iitwe CCM-TV wanazalilisha neno Television ya Taifa!!!
    3. Kama unataka habari za uhakika achana na TBC..Nooo no sorry achana na TVT!!!
    4.Inaonyesha hata nchi ikivamiwa yenyewe inaweza kuwa inapiga mzuki. Yenyewe TBC oooh sory TVT!!
    5. Wasipomrudisha Tido itajiua yenyewe!!
    6. Nani hakufurahia Kipindi cha mchakato majimboni?? Nani? Hakuna...Ooooh sorry Magamba hawakufurahia ndo maana wakamtosa TIDO MHANDO! Ama kweli TBC nooo sorry TVT inachekesha!!!
    7.Original kOMEDI WALICHEKELEA KWENDA TBC KUMBE HAWAJUI itarudi kuwa TVT!!!
     
  17. M

    Mundu JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,720
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kakobe = A very small tortoise
    Kibonde= A very small valley
    MNYIKA = A very huge forest
     
  18. Chriskisamo

    Chriskisamo Senior Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi ipo
     
  19. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  20. T

    Thomas j. Lima Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo tv dar
     
Loading...