TB Jshua ndani ya Ikulu Dar!


N

nrongalema

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
48
Likes
1
Points
0
N

nrongalema

Member
Joined Apr 11, 2011
48 1 0
Leo mwakilishi wa mtumishi wa Mungu TB JOSHUA ametoa msaada wa Tshs 25mil kusaidia wahanga wa meli...swali langu kwa nini ni ikulu ya Dar na siyo Zanzibar..! ?source: michuziblog.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,858
Likes
147
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,858 147 160
Leo mwakilishi wa mtumishi wa Mungu TB JOSHUA ametoa msaada wa Tshs 25mil kusaidia wahanga wa meli...swali langu kwa nini ni ikulu ya Dar na siyo Zanzibar..! ?source: michuziblog.
kwani wewe tatizo lako nini! MBONA SIONI TATIZO HAPO!
 
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2009
Messages
901
Likes
37
Points
45
Shaycas

Shaycas

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2009
901 37 45
Kimataifa ZANZIBAR HAIFAHAMIKI,
MAY BE THAT IS A REASON.
KIKUBWA MSAADA HUO UFANYE KILE ALICHOKUSUDIA MTOAJI.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Bwana asifiwe sana.
Ikulu ya Magogoni imekithiri kwa rushwa, uchafu wa namna zote, wizi, ufisadi na ubadhirifu wa kila namna.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Hapo tatizo liko wapi?
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,081
Likes
340
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,081 340 180
amekuja kumwaga unga mweupe kwa ajili ya kusafisha njia ya AL kuingia ikulu
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
wale waliokataa msaada wa vodacom,huu sijui watasemaje...
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
90
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 90 145
Uandishi wenu bwana ni wajabu sana .Mie nikadhani kwamba Jamaa mwenyewe yuko Ikulu kumbe mwakilishi ? Na kwa nini wasitoe pesa hii kule kule Nigeria Ubalozini hadi waje Ikulu yetu ?
Haya swali jingine ni hili , siku ile ya mazishi sijui ya kitaifa pale kiwanjani walitajwa viongozi wooote hadi mashekhe lakini mkristo mwakilishi waumini hakutajwa .Makanisani tuliomba bila kujali wamekufa akina nani .Je pesa ya hawa wagalatia itapokelewa vipi kule kwa wale Mujahidina ?Wacha tuone kama watapokea au watakataa
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Kutokana na Imani yangu ya Kikristo na jinsi nilivyopewa uwezo na muumba Kumfahamu Prophet TB Joshua, kwake huo si msaada bali ni wajibu wake ktk moja ya idara zake kusaidia binadamu wenye shida Duniani. Zaidi ya hapo, kila jambo alifanyalo huwa linakuwa na Prophetic message, na huwezi kuijua hiyo mpaka mamlaka husika ziombe kuonana naye, naye hufunguka kila kitu. By mamlaka husika nina maana ni pale magogoni. Ahsante TB Joshua "Better is not Good Enough the Best is Yet to Come"
 
N

nrongalema

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
48
Likes
1
Points
0
N

nrongalema

Member
Joined Apr 11, 2011
48 1 0
kwani wewe tatizo lako nini! MBONA SIONI TATIZO HAPO!
misaada yote ilikuwa inapokelewa Znz kupitia kwa makamu wa pili wa Rais..kwa nn huu umepitia ikulu ya dar..?Tafakari na kesho pia
 
T

Thegreat

Member
Joined
May 3, 2010
Messages
41
Likes
1
Points
15
T

Thegreat

Member
Joined May 3, 2010
41 1 15
Leo mwakilishi wa mtumishi wa Mungu TB JOSHUA ametoa msaada wa Tshs 25mil kusaidia wahanga wa meli...swali langu kwa nini ni ikulu ya Dar na siyo Zanzibar..! ?source: michuziblog.
Kimataifa inatambulika nchi moja ambayo ni Tanzania na ikulu yake iko Dar na sio Zanzibar
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,804
Likes
1,684
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,804 1,684 280
Hilo nalo neno: wazanzibari wanaamua kuuana wenyewe nayi mwaifanya kuwa headline news?!. Tazama- meli ilinunuliwa na kuletwa zanzibar wakati operational life time yake imekwisha, haikusajiliwa na mamlaka yoyote, haikuwa na sifa ya kupewa bina, haikuwa na vifaa vya uokoaji, abiria waliona kuwa meli imejaza mzogo na kutaka kuahirisha safari walizuiwa kufanya hivyo, SUMATRA walipoenda kukagua vyombo vya usafirishaji vya zanzibar walitimuliwa na kesho yake Z'bar ikaunda mamlaka yake isiyo na kauli juu ya vyombo vya usafiri. Sema utakavyo.
Does it even deserve to be the news
 
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified User
Joined
Nov 11, 2010
Messages
11,435
Likes
72
Points
145
Ally Kombo

Ally Kombo

Verified User
Joined Nov 11, 2010
11,435 72 145
Uandishi wenu bwana ni wajabu sana .Mie nikadhani kwamba Jamaa mwenyewe yuko Ikulu kumbe mwakilishi ? Na kwa nini wasitoe pesa hii kule kule Nigeria Ubalozini hadi waje Ikulu yetu ?
Haya swali jingine ni hili , siku ile ya mazishi sijui ya kitaifa pale kiwanjani walitajwa viongozi wooote hadi mashekhe lakini mkristo mwakilishi waumini hakutajwa .Makanisani tuliomba bila kujali wamekufa akina nani .Je pesa ya hawa wagalatia itapokelewa vipi kule kwa wale Mujahidina ?Wacha tuone kama watapokea au watakataa
............. Mgalatia akifanya jema hilo hupokelewa ! ila la kumkanusha Mungu hilo halivumiliki, pale uneitwa Mgalalatia angemkanusha "Mwenyezi Mungu" hadharani......................... maana angeanza: Kwa jina la Baba, Mwana na ................... weee ! wapi na wapi ?
'' Enyi watu wa kitabu, njooni katika neno lililo sawa baina yetu na nyinyi: Ya kwamba tusimwabudu yeyeote ila Mwenyezi Mungu, wala tusimshirikishe na chochote : Wala tisifanyane sisi kwa sisi kuwa ni Waungu, badala ya Mwenyezi Mungu. Na wakigeuka basi semeni: Shuhudieni ya kwamba sisi ni Waislaaam !" Quran: Al Imran 64.
 
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
3,055
Likes
243
Points
160
B

bitimkongwe

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2009
3,055 243 160
.......... Zaidi ya hapo, kila jambo alifanyalo huwa linakuwa na Prophetic message, na huwezi kuijua hiyo mpaka mamlaka husika ziombe kuonana naye, naye hufunguka kila kitu. ......."
Kha! huyo ni binaadamu mwenzako, hebu jaribu kutembelea bbc kulikuwa article nzuri kuhusu hawa manabii walioongezeka katika dunia hii, na hasa kutokea huko Nigeria.
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160
............. Mgalatia akifanya jema hilo hupokelewa ! ila la kumkanusha Mungu hilo halivumiliki, pale uneitwa Mgalalatia angemkanusha "Mwenyezi Mungu" hadharani......................... maana angeanza: Kwa jina la Baba, Mwana na ................... weee ! wapi na wapi ?
'' Enyi watu wa kitabu, njooni katika neno lililo sawa baina yetu na nyinyi: Ya kwamba tusimwabudu yeyeote ila Mwenyezi Mungu, wala tusimshirikishe na chochote : Wala tisifanyane sisi kwa sisi kuwa ni Waungu, badala ya Mwenyezi Mungu. Na wakigeuka basi semeni: Shuhudieni ya kwamba sisi ni Waislaaam !" Quran: Al Imran 64.
Mashehe muhammadans wapo wapi? Yaani mpaka Wachungaji waje, ndio mtawasikia nao wanafuata.
 
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2008
Messages
1,704
Likes
9
Points
0
Age
65
T

Tikerra

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2008
1,704 9 0
Mtumishi wa Mungu kweli TB Joshua?Kweli wajinga ndio waliwao.
Leo mwakilishi wa mtumishi wa Mungu TB JOSHUA ametoa msaada wa Tshs 25mil kusaidia wahanga wa meli...swali langu kwa nini ni ikulu ya Dar na siyo Zanzibar..! ?source: michuziblog.
 

Forum statistics

Threads 1,214,881
Members 462,921
Posts 28,527,187