Mkuu wewe wape tu hizo mimba maana ndiyo wanavyotakaile ndoto yangu ya kuwa na watoto watatu kwa wanawake watatu tofauti kabla ya mwaka huu kuisha nafikiri inaenda kutimia,
Tayari nimempa mimba msichana mmoja ina wiki 3 sasa bado wasichana wengine wawili tu ili ile ndoto itimie ,
Nawish ndoto yangu soon itatimia.
CC Zero IQ
Ndio keshawaachia hvyo jina la usingle motherDuh, zero wewee[emoji3] [emoji3] uwaoe kabisa sasa. Siyo kuwaachia lile jina tu(single mom)
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂 majibu kama ya bwakilaSawa mbona mwanaume mwenye watoto wa halali peke yako wengine wote mbegu zetu hazifanyi kazi tunaishia kusingiziwa.
CC Zero IQ
Wape mmba wasiende kusumbua wachungaji huko makanisani kutka kuombewaTatizo mko wengi ratio ni 1:4, wengine dini zetu kuoa mwisho mmoja tu sasa huko kwingine tunatoa msaada.
CC Zero IQ
Sawa baba kijasho, Mtoto akizaliwa jike jina lake Hawachiile ndoto yangu ya kuwa na watoto watatu kwa wanawake watatu tofauti kabla ya mwaka huu kuisha nafikiri inaenda kutimia,
Tayari nimempa mimba msichana mmoja ina wiki 3 sasa bado wasichana wengine wawili tu ili ile ndoto itimie ,
Nawish ndoto yangu soon itatimia.
CC Zero IQ
Nimepanga kuwa na 3 kabla ya mwaka kuishaJitaidi uongeze mimba nyingine elimu bure kuanzia chekechea hadi chuo kikuu
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂Ila uwe unatafuta wanaojiweza kdg wenye kazi zao,,ili watoto wasipate shida sanNdio navyofanya mkuu natoa Msaada
CC Zero IQ
OK njoo huku Canada ila mtoto sitokuruhusu uje nae Tanzania.Naomba nikuzalishe na wewe katoto kamoja
CC Zero IQ
Kwa iyo wote hao watakuwa single mom au wote utawaoaNimepanga kuwa na 3 kabla ya mwaka kuisha
CC Zero IQ
Zero balaa but watoto nao sijui watakua zero kama baba yaoDuh, zero wewee[emoji3] [emoji3] uwaoe kabisa sasa. Siyo kuwaachia lile jina tu(single mom)
Sent using Jamii Forums mobile app
🤔🤔Npo Canada pls niambie location ulipoOK njoo huku Canada ila mtoto sitokuruhusu uje nae Tanzania.
ile ndoto yangu ya kuwa na watoto watatu kwa wanawake watatu tofauti kabla ya mwaka huu kuisha nafikiri inaenda kutimia,
Tayari nimempa mimba msichana mmoja ina wiki 3 sasa bado wasichana wengine wawili tu ili ile ndoto itimie ,
Nawish ndoto yangu soon itatimia.
CC Zero IQ