Tatizo


Kifaranga

Kifaranga

Senior Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
137
Likes
12
Points
35
Kifaranga

Kifaranga

Senior Member
Joined Jan 6, 2011
137 12 35
Wanajamvi nina tatizo moja limeanza kama wiki mbili zilizopita, ni hivi, mi ni kijana nimeoa kama mwaka na nusu umepita na mi na mke wangu tunafanya mapenzi vizuri tu, tunapendana sana. Sasa kuanzia wiki mbili zilizopita nikifanya mapenzi asubuhi kabla ya kwenda kazini uume unasimama mfululizo hata nikipiga bao la kwanza bado huendelea kusimama tena kwa nguvu utafikiri sijaona mbunye miaka 10. Nikiendelea sasa kulitafuta bao la pili naweza kuchukua hata dk 30 sijapizi halafu namuumiza sana mke wangu. Sasa sijui ni nini hii. Naombeni ushauri wanaJF. Asanteni
 
K

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
495
Likes
50
Points
45
Age
29
K

KAGAMEE

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
495 50 45
U have to proud urself on that
 

Forum statistics

Threads 1,236,324
Members 475,099
Posts 29,254,251