Tatizo visimbuzi Azam na DStv

Sibonike

JF-Expert Member
Dec 23, 2010
17,285
17,999
Toka jana mchana visimbuzi au visimbusi? vya Azam na DStv vimegoma. Message ni ya aina moja. Smart Card haijakaa vizuri.
Sijui kama kuna wengine wamepata tatizo hili na ufumbuzi wake umekuwaje.
 
Labda huko ulipo,mi hadi mechi ya west ham jana nimeangalia UTV ya azzam
Toka jana mchana visimbuzi au visimbusi? vya Azam na DStv vimegoma. Message ni ya aina moja. Smart Card haijakaa vizuri.
Sijui kama kuna wengine wamepata tatizo hili na ufumbuzi wake umekuwaje.
 
Back
Top Bottom