Doris Gabriel
JF-Expert Member
- Jul 30, 2017
- 1,045
- 869
Kama mwanao hasimami mweke katikati ya mapaja ugusishe mapema kabla hajajitambua
WTF????
Halaf dudu inakuwaje anavaa ya palstic au, mi hapanashoga umekutana na hanithi?yalaaa!lakini mie km nampenda na ananipenda mie poa tu !serious !
Halaf dudu inakuwaje anavaa ya palstic au, mi hapana
Akikupenda na wewe ukampenda kwako sawa tu ila kitakachopasa kuunganisha upendo wenu ndicho kitakacho watenganishashoga umekutana na hanithi?yalaaa!lakini mie km nampenda na ananipenda mie poa tu !serious !
Hebu fafanua hili kwa wanawake ! Je k' huwa haifunguki ama? Maana kwa wanaume twajua inakuajeUsiseme wanaume tu ata wanawake mahanisi wapo wengi tu,.... Ni tatizo la kimaumbile ya hormones au matatizo ya utotoni pia miyonzi hatarishi kwa mama mjamzito inaleteleza hili...inasemekana ata uvutaji wa sigara unaweza leta hili japo halijathibitishwa kuhasilia
Ngoja mahanisi walio humu waje wakusaidieHivi tatizo nini wanaume kuzaliwa Na uhanisi acha huu wakujitakia ule wakuzaliwa tatizo nini je wanakujaga kupona kweli
Sent using Jamii Forums mobile app
Acha kudanganya watu Mbiti,kinachounganisha mapenzi ya mwanamke na mwanaume ni ushiriki mkamilifu wa tendo la ndoa binafsi nimelikosa kwa miezi 6 nimekua na Mawazo mpaka nimekonda sikia hivyo hivyo ndugu yangu labda kwa kua umekili kua utachepuka kitu ambacho kina toa tafsiri kamili kua hitoweza kuvumiliaah mie km nimempenda haina shida dudu wala sijali shoga !kweli tena ! hao watt tutaadopt ! mie naweza na sitamcheat hata nukta sema akinitibuaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Acha kudanganya watu Mbiti,kinachounganisha mapenzi ya mwanamke na mwanaume ni ushiriki mkamilifu wa tendo la ndoa binafsi nimelikosa kwa miezi 6 nimekua na Mawazo mpaka nimekonda sikia hivyo hivyo ndugu yangu labda kwa kua umekili kua utachepuka kitu ambacho kina toa tafsiri kamili kua hitoweza kuvumilia
Sent using Jamii Forums mobile app
Hapana mtu kama hawezi kuchepuka hata akikosewaje hawezi chepukaa,,usitudanganyeeLadyAJ mie nnajijua !yaan mie nikipenda ukweli hata men anitongoze huwa nahis ni mwanamke simuon kunivutia !hahaha miez 6 unakonda ?hahahahahah we sio mhenga !mie nimekaaga 2yrs bila dudu mume alikuwa masomon sijawah hata kwenda sijui grocery ninywe hata wine! najua namananisha !inakera pale unapompenda mtu kumbe nyuma linakuchora tu ! huyo unamfanyia revenge safi ya kufa mtu akae sawa akuheshim ! yaan wewe ishia hapo hapo !miez 6 miduchuz !pole !sasahv utachanaaaaaa heheheh! mnara full 24/7
mie ukinikera na nikakereka huwa lazima nirevenge moyo utulie !naanza upya !lol
Hebu fafanua hili kwa wanawake ! Je k' huwa haifunguki ama? Maana kwa wanaume twajua inakuaje
Sent using Jamii Forums mobile app
Ngumu kumesaah mie km nimempenda haina shida dudu wala sijali shoga !kweli tena ! hao watt tutaadopt ! mie naweza na sitamcheat hata nukta sema akinitibuaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Mwanamke unaweza kukaa hata miaka mi 5 bila ya dudu lakini iwe mbali kama ulivyosema kua yuko masomoni,lakini nalala nae naamka nae (binafsi wangu alikua ni MGONJWA wa nyonga! Unakumbatiwa tu huku umebana mapaja Wallah hiyo kuivumia si kazi ndogo,maana mwili wapata misisimuoa yote kasoro ile hatua ya mwisho. Kubali kataa huo ni mtihani mgumu sana na usipomtanguliza M/Mungu unaweza jikuta unaanza kumdharauLadyAJ mie nnajijua !yaan mie nikipenda ukweli hata men anitongoze huwa nahis ni mwanamke simuon kunivutia !hahaha miez 6 unakonda ?hahahahahah we sio mhenga !mie nimekaaga 2yrs bila dudu mume alikuwa masomon sijawah hata kwenda sijui grocery ninywe hata wine! najua namananisha !inakera pale unapompenda mtu kumbe nyuma linakuchora tu ! huyo unamfanyia revenge safi ya kufa mtu akae sawa akuheshim ! yaan wewe ishia hapo hapo !miez 6 miduchuz !pole !sasahv utachanaaaaaa heheheh! mnara full 24/7
mie ukinikera na nikakereka huwa lazima nirevenge moyo utulie !naanza upya !lol