Tatizo la kukujoa mkojo wa njano..


jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,861
Likes
408
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,861 408 180
Mwanaume miaka 30 anatatizo la kukojoa mkojo wanjano kama wiki sasa ..japo hari hii inatokea na kupotea..Tatizo lake ni nini na matibabu yake ni nini..
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Mwambie anywe maji mengi...akiona hali ibadilike awahi hospitali haraka.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Kabisa ni maji tu hapo.... Maji ni therapy nzuri sana.........
 
M

mzalendofungo

Member
Joined
Feb 15, 2011
Messages
46
Likes
0
Points
0
Age
39
M

mzalendofungo

Member
Joined Feb 15, 2011
46 0 0
Kunywa maji mengi mkuu. Drink water and save "bia"
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Mwanaume miaka 30 anatatizo la kukojoa mkojo wanjano kama wiki sasa ..japo hari hii inatokea na kupotea..Tatizo lake ni nini na matibabu yake ni nini..
Mwambie anywe bia aina ya serengeti kuanzia bia tatu na kuendelea, tatizo lake litakwisha. Asisitize za baridi plz
 
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2006
Messages
3,256
Likes
46
Points
135
K

Kakalende

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2006
3,256 46 135
Mwanaume miaka 30 anatatizo la kukojoa mkojo wanjano kama wiki sasa ..japo hari hii inatokea na kupotea..Tatizo lake ni nini na matibabu yake ni nini..
Dawa ya tatizo hili ni 'WATER THERAPY'. Mshauri anye maji safi alfajiri anapoamka; hii iwe kabla ya breakfast. Kwa kuanzia atumie lita 1, baada ya wiki 2 apunguze hadi glasi 2.

Tahadhari, hii inafanye akojoe mara kwa mara na hutulia baada baada ya kama nusu saa hadi saa 1 hivi, hivyo iwe mapema kabla ya muda wa kwenda kazini vinginevyo ataleta usumbufu kwenye daladala. Baada ya siku 3 mwili ukizoea tatizo la kukojoa litaisha lenyewe.
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Mwanaume huyo hanywi maji, kwa afya njema anatakiwa kwa siku atumie lita 3 za maji
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
Mwanaume miaka 30 anatatizo la kukojoa mkojo wanjano kama wiki sasa ..japo hari hii inatokea na kupotea..Tatizo lake ni nini na matibabu yake ni nini..
maji anywe sana na pia inaweza kusababishwa na hali ya hewa pia kama ni ya baridi..
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,966
Likes
704
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,966 704 280
Mimi nasema sio umwambieee..................bali unywe maji mengi muache tabia ya kuficha ugonjwa unaokusumbua!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!........
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,422
Likes
14,690
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,422 14,690 280
Huna tatizo mpwa, kunywa maji engine imechemka tu hapo
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,861
Likes
408
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,861 408 180
Nashukuru sana kwa majibu mazuri ukweli sinyi maji nahata sikumbuki nilini nimekunywa maji kwa mara ya mwisho,ila mwenzenu nahishi kwenye mji wa baridi kali na baada ya miezi miwili ijayo baridi yake usipime..nibalaa.hayo maji nifanyanyeje zaidi huwa nashindia coffee ndiyo kinywaji changu..Thanks
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
maji ndo mwisho wa matatizo.kunywa/unywe maji mengi kila siku.
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,010
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,010 331 180
mwambie aende hospital akapime bana......mambo ya maji ni kawaida kama hunywi maji unakuwa njano lakini kama ameleta ni tatizo it means something might be wrong si aende kumwona doc?
 
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2010
Messages
986
Likes
345
Points
80
Mr. Mwalu

Mr. Mwalu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2010
986 345 80
mwambie anywe bia aina ya serengeti kuanzia bia tatu na kuendelea, tatizo lake litakwisha. Asisitize za baridi plz
mkuu, ndogo au kubwa! Asije akajiova dozi!
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,219
Likes
581
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,219 581 280
Nashukuru sana kwa majibu mazuri ukweli sinyi maji nahata sikumbuki nilini nimekunywa maji kwa mara ya mwisho,ila mwenzenu nahishi kwenye mji wa baridi kali na baada ya miezi miwili ijayo baridi yake usipime..nibalaa.hayo maji nifanyanyeje zaidi huwa nashindia coffee ndiyo kinywaji changu..Thanks
Pole sana, inamaana mwili uliishiwa maji dadrated na dalili zake unapata dark yellow urine na tiba yake ndiyo huyo kunywa maji kwa wingi na kwa ratiba siyo lazima upate kiu ndo unywe maji hatua ya kusikia kiu ni dalili za kuishiwa maji.
Ikiwa unapata light yellow urine mara nyingi husababishwa na chakula tunavyokula hasa venye vitamini B, madawa au vinywaji.
Ikiwa mwili unakiasi kilicho zidi cha vitamini B mtu hupata light yellow urine.
 
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined
Nov 10, 2008
Messages
3,012
Likes
1,233
Points
280
Andrew Nyerere

Andrew Nyerere

Verified Member
Joined Nov 10, 2008
3,012 1,233 280
Hiyo nadhani ni syphilis. Haina tatizo,labda kam ukiwa Marekani,ambapo kumuona daktari inabidi utoe $100. Hii ni syphilis. Usiseme inatibiwa kwa kunywa maji. Kunywa maji kama huna hela za kwenda hospitali. Hii inatibiwa kwa injection.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,819 280
Nashukuru sana kwa majibu mazuri ukweli sinyi maji nahata sikumbuki nilini nimekunywa maji kwa mara ya mwisho,ila mwenzenu nahishi kwenye mji wa baridi kali na baada ya miezi miwili ijayo baridi yake usipime..nibalaa.hayo maji nifanyanyeje zaidi huwa nashindia coffee ndiyo kinywaji changu..Thanks
Kumbe ni tatizo linalokukabili wewe?? Kunywa maji mengi kama tatizo litaendelea nenda hospitali.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,819 280
Hiyo nadhani ni syphilis. Haina tatizo,labda kam ukiwa Marekani,ambapo kumuona daktari inabidi utoe $100. Hii ni syphilis. Usiseme inatibiwa kwa kunywa maji. Kunywa maji kama huna hela za kwenda hospitali. Hii inatibiwa kwa injection.
Ahahahahaaah!!! Kumbe na hii ni mojawapo ya dalili za syphilis?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,388
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,388 7,438 280
abugie maji kwa wingi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,475
Members 475,125
Posts 29,259,206