Tatizo la kuchubuka kwa uume kila baada ya tendo la ndoa...

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,925
Points
2,000

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,925 2,000
Siku 60 unaluhusiwa kugegeda, mm nakumbuka nligegeda baada ya siju 29
Bora yako mkuu mimi baada ya siku 14 nikajiunga CHAPUTA automatically baada ya kuwa naoga halafu nasikia raha nikipitisha mkono kwenye kichwa cha uume na ghafla kujikuta nataka tuu kuendelea kuchezea povu juu ya kichwa hiko na mwishowe kupata raha isiyostahimilika walahi!
 

Morogoroo

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
29
Points
45

Morogoroo

Member
Joined Aug 17, 2018
29 45
Bora yako mkuu mimi baada ya siku 14 nikajiunga CHAPUTA automatically baada ya kuwa naoga halafu nasikia raha nikipitisha mkono kwenye kichwa cha uume na ghafla kujikuta nataka tuu kuendelea kuchezea povu juu ya kichwa hiko na mwishowe kupata raha isiyostahimilika walahi!
Mmmh ulifanyiwa tohara Ukiwa mdogo nn mkuu me sahv miaka 28 ndo nataka nijue kwa nyie mlionitangulia kutahiri
 

Forum statistics

Threads 1,345,021
Members 516,116
Posts 32,843,688
Top