Tatizo la kucha kuchimbika


geee kay

geee kay

Senior Member
Joined
Mar 21, 2015
Messages
113
Likes
58
Points
45
geee kay

geee kay

Senior Member
Joined Mar 21, 2015
113 58 45
Kucha zangu zinakabiriwa na tatizo la kuchimbika, je ni ugonjwa gan na naweza kuutatua vipi
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,029
Likes
5,492
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,029 5,492 280
Kucha zangu zinakabiriwa na tatizo la kuchimbika, je ni ugonjwa gan na naweza kuutatua vipi
Kucha kuchimbika ni dalili ya wewe una upungufu wa Vitamin mwilini na jaribu kujichunguza mzee wako wa kiume huenda anayo hayo maradhi ayu babu yako Mzaa baba yako huenda pia anayo hayo maradhi Huenda maradhi ya kurithi kutoka katika familia yenu.Nenda kamuone Daktari Hospitali au kama hutaki kumuona Dakatari kanunuwe Vidonge vya Multi Vitamin uwe unakula kila siku kidonge 1 baada ya kwisha kula kwa muda wa miezi 3 utaweza kupona.
 
geee kay

geee kay

Senior Member
Joined
Mar 21, 2015
Messages
113
Likes
58
Points
45
geee kay

geee kay

Senior Member
Joined Mar 21, 2015
113 58 45
Kucha kuchimbika ni dalili ya wewe una upungufu wa Vitamin mwilini na jaribu kujichunguza mzee wako wa kiume huenda anayo hayo maradhi ayu babu yako Mzaa baba yako huenda pia anayo hayo maradhi Huenda maradhi ya kurithi kutoka katika familia yenu.Nenda kamuone Daktari Hospitali au kama hutaki kumuona Dakatari kanunuwe Vidonge vya Multi Vitamin uwe unakula kila siku kidonge 1 baada ya kwisha kula kwa muda wa miezi 3 utaweza kupona.
Asante sana
 

Forum statistics

Threads 1,275,216
Members 490,932
Posts 30,535,992