Tatizo la Galaxy s5 kukwama kwama, naomba msaada

Tatizo la Galaxy s5 kukwama kwama, naomba msaada

ilitakiwa kuwe na file moja tu. hebu mcheki khalfan56 kama yupo huko visiwan akusaidie maana mambo kama haya yatakua magumu kwako
Akhsante mkuu Chief -Mkwawa ,Kaka Khalfani 56 please njoo dirisha hili unifahamishe kama upo viungani zanzibar tuwasiliane tete a tete !
 
Ndio hii njia hufuta kila kitu...na jinsi ya kufanya ni; Zima simu fanya hivi wakati wa kuwasha: Bonyeza home botton,volume down key na power bottun kwa pamoja...shikilia kwa mda kidogo hadi itokee menu ya kurestore...

ikiwa itatokea tumia button za volume ku highlight options..sasa hapo highlight option ya "wipe everythin" then kuselect bonyeza power button.

Hapo itafuta vitu vyote na itawaka kama mpya!

Sawa kiongoz
 
Back
Top Bottom