Tatizo la bega kufyatuka

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,719
2,000
Mkono haujateguka wala haujavunjika, ila ukiunyanyua kuna kama nyama zinachanika, na mara moja moja huwa unafyatuka kabisa. maumivu ni makali sana. msaada jameni!
 

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,719
2,000
Hosp nimeshakwenda sana baada xray huwa napewa vidonge vya MUVERA
 

Mphamvu

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
10,719
2,000
hospitali almost imeshindikana. picha za eksirei hazioneshi tatizo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom