Tarime yaangukia CCM


Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2009
Messages
924
Likes
17
Points
35
Juaangavu

Juaangavu

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2009
924 17 35
Jimbo la uchaguzi la Tarime lililokuwa ngome ya Chadema ktk mkoa wa Mara limechukuliwa na mgombea ubunge wa CCM. Pia ktk kata 30 za Jimbo hili, CCM wamenyakua kata 17, Chadema 12 and CUF wameondoka na kata 1 (hii imechukuliwa na Charles Mwera - aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo kupitia Chadema na kisha kuhamia CUF, yeye alikuwa akigombea ubunge na udiwani). Source Radio One
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
70
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 70 145
Duh so sad hapa kuna mchezo imechezwa
 
chloe.obrain

chloe.obrain

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
391
Likes
0
Points
0
chloe.obrain

chloe.obrain

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2010
391 0 0
duh!! any news from Rorya please!!!
 
T

Tuzo

Member
Joined
May 26, 2009
Messages
24
Likes
0
Points
0
T

Tuzo

Member
Joined May 26, 2009
24 0 0
Mwera alichemka kuama chadema, hakuzisoma nyakati
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,157
Likes
4,015
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,157 4,015 280
du masikitiko kwa mustakabali wa mapinduzi nchiniu........wana tarime vp tena mnaiangusha nchi?.......tulitegemea mtakuwa wa mfano mkwa watz wengine badala ytake mmekubali kurubuniwa na mafisadi.........
 
E

Edo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
728
Likes
7
Points
33
E

Edo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2008
728 7 33
CCM wamechakachua wakati mabomu yanapigwa ndio jamaa akachomekea kura
 
mtuwatu

mtuwatu

Member
Joined
Oct 21, 2009
Messages
95
Likes
1
Points
0
mtuwatu

mtuwatu

Member
Joined Oct 21, 2009
95 1 0
Tarime,,haiwezekani - full kuchakachua - ccm hawa,michezo michafu wataacha lini!!?
 

Forum statistics

Threads 1,252,256
Members 482,061
Posts 29,801,817