Japo ualimu ni kada duni kuliko zote Tanzania lakini kilicho fanyika TARIME siyo ungwana hata kidogo.
Baadhi ya WALIMU walipewa barua kusimamia mtihani WA mock kidato cha NNE,cha kushangaza kazi wamefanya pesa hawajalipwa hasi Sasa. Wamemaliza kazi toka 24/08/2016.
Hapo haitoshi wakaita wengine kusahihisha mitihani hiyo ambapo walijituma kwa bidii lakini hadi sasa hawajalipwa HATA shilingi mia pia.Walimaliza kazi Ijumaa iliyopita.
WALIMU walienda likizo Juni 2016 lakini hadi Leo hawajalipwa HATA buku. Licha ya tetesi kuenea kuwa Serikali ilisha leta pesa za likizo za watumishi.
Ukitokea MTU akasema haya ataitwa ama mchochezi au UKAWA. Kama kuna kigogo haamini haya aulizie WALIMU atapata Ukweli HAPA TARIME MJI.
Baadhi ya WALIMU walipewa barua kusimamia mtihani WA mock kidato cha NNE,cha kushangaza kazi wamefanya pesa hawajalipwa hasi Sasa. Wamemaliza kazi toka 24/08/2016.
Hapo haitoshi wakaita wengine kusahihisha mitihani hiyo ambapo walijituma kwa bidii lakini hadi sasa hawajalipwa HATA shilingi mia pia.Walimaliza kazi Ijumaa iliyopita.
WALIMU walienda likizo Juni 2016 lakini hadi Leo hawajalipwa HATA buku. Licha ya tetesi kuenea kuwa Serikali ilisha leta pesa za likizo za watumishi.
Ukitokea MTU akasema haya ataitwa ama mchochezi au UKAWA. Kama kuna kigogo haamini haya aulizie WALIMU atapata Ukweli HAPA TARIME MJI.