Tarajieni hili...


kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2009
Messages
672
Likes
44
Points
45
kakuruvi

kakuruvi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2009
672 44 45
Kama Rais hatatangaza baraza lake la mawaziri mpaka kesho, tarajieni baadhi ya vigogo kukimbizwa Hospitali kwa presha, maana utake usitake kuna vigogo wanaamini kuwa wao hawatakosekana kwenye baraza hilo, hivyo kuchelewa kutajwa 'presha inashuka , presha inapanda'
La kufikirika ni kwamba kwa kuwa si muhula wa kwanza kwa Rais na kwa kuwa amechelewa kutaja baraza hilo basi tutarajie mabadiliko makubwa, na kama hakutakuwa na mabadiliko tutajiuliza kwa kuwa si muhula wa kwanza kwa Rais, kuchelewa huko kutaja kumetokana na nini? Wanajamvi kazi kwenu...........
 
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,649
Likes
337
Points
180
kiraia

kiraia

JF Gold Member
Joined Nov 20, 2007
1,649 337 180
Hujui kwanini NEC walichelewesha kutangaza matokeo ya Uraisi? Presdent is using the same strategy
 
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
872
Likes
5
Points
0
B

Byendangwero

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
872 5 0
Kuchelewa kutangaza kunaweza kukatokana na mvutano miongoni mwa washauri wake wakuu kuhusu kuwaingiza au kutowaingiza baadhi ya watu mashuhuri, madhalani Sita, Mwakyembe, Kilango, na Membe kwa upande mmoja na Lowasa kwa upande mwingine. Kuingia kwa yeyote katika kundi hilo la kwanza, katika baraza la mawaziri ni lazima kuibue upinzani mkubwa kwa wanamtandao maslahi. hivyo siyo kasi raisi kuunda baraza linalokidhi matakwa ya wote wenye ushawishi mkubwa kwa JK.
 
L

len

Senior Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
100
Likes
2
Points
35
L

len

Senior Member
Joined Nov 9, 2010
100 2 35
Kuchelewa kutangaza kunaweza kukatokana na mvutano miongoni mwa washauri wake wakuu kuhusu kuwaingiza au kutowaingiza baadhi ya watu mashuhuri, madhalani Sita, Mwakyembe, Kilango, na Membe kwa upande mmoja na Lowasa kwa upande mwingine. Kuingia kwa yeyote katika kundi hilo la kwanza, katika baraza la mawaziri ni lazima kuibue upinzani mkubwa kwa wanamtandao maslahi. hivyo siyo kasi raisi kuunda baraza linalokidhi matakwa ya wote wenye ushawishi mkubwa kwa JK.
Tafadhali ndugu yangu Byendangwero, tena tafadhali naomba ufute jina la Kilango kutoka list ya watu maarufu. Mtu aliyeingia bungeni kwa wizi wa kura hawezi kuwa kwenye list hii. Ni wachache hapa Dar waliofuatilia uchaguzi kule Same Mashariki, lakini ukweli ni kwamba huko kilichofanyika huko ni wizi na dhuluma tupu
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,526
Likes
574
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,526 574 280
mmmh wewe Len huyo mama kakuchakachua nini, maana naona una uchungu!
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
uwezo mdogo mpaka achakachue -can you imagine dar kuna crisis ya maji je maswa? buliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiishit masultani wakoloni weusi
 

Forum statistics

Threads 1,238,720
Members 476,123
Posts 29,327,607