Tanzia!!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanzia!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by LiverpoolFC, Dec 21, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ndg zangu WanaJF! Hili nimependa niwajuze tu! Yule Mmasai aliyekuwa anatangaza bia ya kampuni ya TBL kwa kutoa advertise ya kukimbia na kutaka kuruka mto na kudondosha kizibo cha bia ya safari lager amefariki dunia leo alfajiri ktk hosptal ya Tank la maji hapa Arusha mjini,kilichonigusa sana ni familia yake kulia kwa uchungu makubwa ila hakika MUNGU alimpenda zaidi. Ndipo nikakumbuka alivyokuwa akiadvertise ile tangazo la safari ni safari na nikajiuliza, Je? Kampuni ya TBL itashughulika na chochote kama watapata taarifa hii nzito ya msiba? Hayo nimeyakuta leo nilipofika pale hosptalini lakini ina machungu sana. Marehemu Meshiliek Lendwala Mollel amekutwa na mauti baada ya kuugua kwa muda mfupi sana na ameacha wake wawili na watoto! Na mpango wa mzishi inaandaliwa pale Dukabovu wilaya ya Monduli post kbs na pale kile kitengo cha nyoka maarufu hapa Arusha kuitwa Snake Park. Bwana ametoa na Bwana ametwaa! Jina lake lihimidiwe sasa na hata milele! Amen!
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    RIP Meshiliek.......
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mungu Amlaze mahala Pema Peponi.
    Ameni
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Na hbr nilizopata kumbe ni guide pale Snake Park tangu wale Makaburu waanzishe pale tangu 1993 aliungana nao tangu kipindi kile mpk leo mauti yanafika. Na inasemekana azidiwa ghafla akiwa kazini.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Rip. . . .
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    R.I.P Meshiliek Lendwala Molle
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,882
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    red n bold: hapo una maanisha nini ndugu? hebu niweke sawa
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,904
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    Mungu amlaze mahari pema peponi. mia
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    MKUU! Mkono umekuwa mwingi. Naiedit!
     
  10. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #10
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    R.i.p brother
     
  11. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #11
    Dec 21, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,437
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi,
    Amen!
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    M/Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Amina
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ni swali moja! Je? Kampuni ya TBL hawataisaidia hii familia iliyoachwa na Marehemu? Maana kuna kipindi kampuni iliuza bia aina ya Safari Lager kwa ajili ya ile advertise yake,Je wanaikumbuka kweli?
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wewe umeelewa je kwani?
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Dec 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mungu ampatie pumziko la milele amen
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pamoja Kamanda! Rest In Peace.
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,619
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Duuuh Mmasai mwingine maarufu amefariki mwezi huu Mr.Ebbo tar.1 na sasa huyu ndg.yetu Meshielek... RIP 2 them...
     
  18. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #18
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mungu aiweke roho ya marehemu mahali pema pepon amen
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Dec 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mi namkumbuka enzi yake ktk ile advertise ya Safari ni Safari na mwishowe anamalizia kwa kudondosha kizibo cha chupa ya SAFARI LAGER! Nasema tena LALA SALAMA MESHILIEK!!
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    rip ndugu
     
Loading...