TANZIA: Rais Mstaafu wa Zimbabwe, Robert Mugabe afariki dunia nchini Singapore alikokuwa anapatiwa matibabu

Deshbhakt

Deshbhakt

Senior Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
189
Points
195
Deshbhakt

Deshbhakt

Senior Member
Joined Jan 22, 2008
189 195
Famous quotes from the belated:

- False reports of Mugabe dying were a feature of his old age.
2012: "I have died many times. That's where I have beaten Christ. Christ died once and resurrected once. I have died and resurrected and I don't know how many times I will die and resurrect."

- 2013: "(President Barack) Obama came to Africa saying Africa must allow gay marriages... God destroyed the Earth because of these sins. Weddings are for a man and a woman."
 
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
970
Points
1,000
happymwashi

happymwashi

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
970 1,000
Sikumpenda kwa harakat zake zakibabe
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
4,957
Points
2,000
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
4,957 2,000
Mungu ampe pumzko la milele;
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
2,420
Points
2,000
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
2,420 2,000
Kaunda anawazika rafiki zake wote
Bob na KK haziivi kiivo toka enzi hizo kwa sababu KK alipenda Joshua Nkom awe Rais na ndiyo sababu kuu ya 5thBrigade kuingia kuicrush ZAPU.Baadaye Nyerere aliwapatanisha lakini alikuwa Mzee wa msimamo.
 
Vandetta

Vandetta

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
490
Points
500
Vandetta

Vandetta

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
490 500
Alikuwa raisi imara wazalendo wa Africa tunajua...
Cjui lini tena Africa tutapata maraisi mfano wa Mugabe wasioogopa kuwachana mabeberu live
 
stinger_bug

stinger_bug

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2019
Messages
536
Points
1,000
stinger_bug

stinger_bug

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2019
536 1,000
Masikitiko yangu ni kuwa pamoja na kukaa madarakani kama rais kwa miaka 37 bado alienda kufia nchi za watu. Miaka yote hiyo akashindwa kuomba hao wa Singapore wajenge hata kliniki yenye hadhi ya kumfaa kutibiwa Zimbabwe?

Ni ishara mbaya na aibu kubwa sana kwa waafrika wote hasa tutakaposhuhudia mwili wake ukipakizwa kwenye ndege kuletwa kuzikwa huku. Ingekuwa amri yangu angezikwa huko huko alikofia.
 
B

Bombardear

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
239
Points
250
B

Bombardear

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
239 250
Mzalendo kafia Singapore, hawa wazalendo wa Africa shida sana aisee. Tumaini langu ni kwamba miaka yote aliyoongoza Zimbabwe angeweza kuwa amejenga mahospitali ya kisasa yenye kila kitu na amesomesha madaktari wengi wazawa maaa huu ndio msingi wa Taifa lolote duniani lenye dhamira ya dhati kuletea watu maendeleo. Nilitegemea angeugulia Zimbabwe a kutibiwa Zimbabwe labda sasa kama amemjengea kila mzimbabwe uwezo wa kutibiwa nje ya Zimbabwe akiumwa..
Mbona mwalimu nyerere alifia uingereza?! Mzalendo wa kweli ni Mandela
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,643
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,643 2,000
Inasikitisha kwamba viongozi wengi wa Afrika baada ya kupora mali za umma na rasilimali za taifa hukimbilia ughaibuni kwa matibabu ya hali ya juu lakini pindi wakifar\iki huzikwa barani Afika. Hivi Afrika ni bara la makaburi?
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
15,643
Points
2,000
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
15,643 2,000
Masikitiko yangu ni kuwa pamoja na kukaa madarakani kama rais kwa miaka 37 bado alienda kufia nchi za watu. Miaka yote hiyo akashindwa kuomba hao wa Singapore wajenge hata kliniki yenye hadhi ya kumfaa kutibiwa Zimbabwe?

Ni ishara mbaya na aibu kubwa sana kwa waafrika wote hasa tutakaposhuhudia mwili wake ukipakizwa kwenye ndege kuletwa kuzikwa huku. Ingekuwa amri yangu angezikwa huko huko alikofia.
Eti! Utadhani Afrika ni bara la MAKABURI. Inasikitisha sana kwamba baada ya viongozi wengi wa Afrika kupora rasilimali za taifa huenda kuwekeza Ulaya na wakifa hurudishwa kuja kuzikwa Afrika. Mugabe amekufa kama umbwa hata baada ya kukaa madarakani kwa miaka 37. Kazi aliyofanya kwa miaka yote hiyo ni kuwaua Wandebere na waafrika wenzake huku akikazana kupora hazina ya Zimbabwe. Hili liwe fundisho, ikiwemo Tanzania, hasa wale wanaowatuma watu kwenda mahakamani kuomba kuongeza muda wa Rais kukaa madarakani uwe wa milele na sio miaka 10 ya sasa. Nao wasipoangalia watakuja kufa kifo cha umbwa koko kama alivyokufa Mugabe. Mungi hadhihakiwi.
 
Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2015
Messages
1,553
Points
2,000
Ramadhan James

Ramadhan James

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2015
1,553 2,000
Pumzika kwa Amani Jongwe Robert Gabriel Mugabe, sote njia yetu ni moja
 

Forum statistics

Threads 1,335,176
Members 512,245
Posts 32,498,030
Top