Mliwa yupo kimyaa nyiye kelele. Nadhani alikuwa wa kwanza kwenda Lugalo kumwona mume wake. Sijui alivaa ushungi!!!Pole zake askofu mkuu wa Jimbo kuu la darisalamaaaa. Vituko vyenu haviishi. Mmemlipia cha juu akatoka na kwenda kuwa muwakilishi wenu huko Msumbiji.
Tena msibishe hilo kwani habari zilitumwa kwenu kama mjumbe wenu huko Msumbiji. Tena msikatae kwenda kumzika kwani kama sio hao askari wenye kunusanusa visivyo wahusu, leo angekuwa kaanzisha mtala kwenye Parokia aliyokuwepo. Kwa heriniiiiii