TANZIA: Mhashamu Baba Askofu Castor Msema amefariki dunia


mwanamwana

mwanamwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
568
Likes
1,108
Points
180
mwanamwana

mwanamwana

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
568 1,108 180
Mhashamu Baba Askofu Castor Msema amefariki dunia

ask-msemwa-jpg.613285

JIMBO Katoliki Tunduru Masasi limempoteza Askofu wa Jimbo hilo Mhashamu Castory Msemwa( katikati pichani) aliyefariki leo majira ya saa 7 mchana nchini Oman.

Kwa mujibu wa Makamu wa Askofu wa Jimbo Katoliki Tunduru Masasi, Padri Jordan Liviga, Askofu Msemwa amefariki dunia akiwa mjini Muscat (Oman), akiwa safarini kwenda nchini India kupata matibabu ya maradhi yaliyokuwa yakimsumbua.

“Amefia nchini Oman wakati akienda kupata matibabu nchini India. Akiwa nchini humo amezidiwa ghafla na kupoteza fahamu, hadi umauti ulipomkuta.”

Marehemu Msemwa amekuwa na tatizo la kiafya kwa kipindi cha miaka miwili, na amekuwa akipata tiba mbalimbali na kuendelea na utume kama kawaida.

Aliondoka nchini siku ya Jumatano wiki hii kuelekea nchini India kwa matibabu kabla hajafariki dunia.

Padri Liviga amebainisha kuwa utaratibu wa kuuleta nchini mwili wa marehemu Askofu Castory Msemwa siku ya Jumapili Dar es Salaam unafanyika. Taarifa zaidi za utaratibu wa mazishi zitatolewa baadaye.

Askofu Castory Paul Msemwa amezaliwa mwaka 1955 katika kijiji cha Kitulira, Parokia ya Matola Jimbo Katoliki Njombe. Alipata elimu ya msingi katika shule ya Motola, kisha Sekondari katika Seminari Kuu ya Peramiho ambapo alisomea Falsafa na Teolojia kati ya mwaka 1981 na 1987. Alipata daraja ya Upadri tarehe 7 Juni 1987. Amekuwa Paroko Msaidizi, Kiongozi wa vijana parokiani jimboni Njombe, mwalimu na amesoma katika Chuo cha Teresianum Pontifical College for Spirituality huko Roma na kuhitimu mwaka 1996. Alipata Daraja ya Uaskofu tarehe 30 Januari 2005 kisha kusimikwa kuliongoza Jimbo Katoliki Tunduru Masasi tarehe 25 Agosti 2005.

Mwenyezi Mungu ampumzishe pema mbinguni, Amina.
 
J

jiwe la majiwe

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2016
Messages
2,543
Likes
1,548
Points
280
Age
39
J

jiwe la majiwe

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2016
2,543 1,548 280
Hii hbr iko shallow sana..!!itakuwa INA ukweli ndani yake kweli..???
 
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
744
Likes
502
Points
180
P

Peaceforever

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
744 502 180
RIP baba Askofu.sote njia yetu moja
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,296
Likes
30,035
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,296 30,035 280
Poleni Watani zetu!
 
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2012
Messages
1,743
Likes
1,135
Points
280
jozzeva

jozzeva

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2012
1,743 1,135 280
Apumzike kwa amani Baba Askofu.
 
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2017
Messages
1,525
Likes
2,586
Points
280
chibalangunamchezo

chibalangunamchezo

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2017
1,525 2,586 280
R. I. P
 
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
3,757
Likes
3,513
Points
280
G

Gulwa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
3,757 3,513 280
Amepumzika katika Bwana
 
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2015
Messages
9,566
Likes
8,973
Points
280
bigmind

bigmind

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2015
9,566 8,973 280
Askofu wa wapi?? Jimbo la wapi??
 
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
575
Likes
372
Points
80
S

Septemba11

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
575 372 80
Lala salama mtumishi wa Mungu
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,122
Likes
37,685
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,122 37,685 280
Apumzike mahala pema peponi, poleni sana Ndugu, Jamaa na Marafiki na poleni sana Kanisa Katoliki nchini Tanzania kwa Msiba huu.
 
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,295
Likes
5,638
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,295 5,638 280
Apumzike kwa amani baba Askofu Msemwa.
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,703
Likes
83,784
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,703 83,784 280
May God Rest his Soul in Peace, and let the perpetual light shine upon him. Amen
 
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,451
Likes
779
Points
280
K

Kimbori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,451 779 280
Raha ya milele umpe ee Bwana, na mwanga was milele umwangazie. Apumzike kwa amani. Amina!
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,861
Likes
13,645
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,861 13,645 280
R.I.P
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,779
Likes
25,180
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,779 25,180 280
R.I.O Baba Askofu.
 

Forum statistics

Threads 1,238,888
Members 476,226
Posts 29,335,776