Tanzia: Mchekeshaji Boss Martha afariki dunia

MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
788
Points
1,000
MAJIYAPWANI

MAJIYAPWANI

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
788 1,000
siamin aisee km kweli kavuta daaah mbona vijana tunaondoka mapema hvi
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,800
Points
2,000
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,800 2,000
hivi marais huwa wanakufa kweli?
 
mmangO

mmangO

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
389
Points
500
mmangO

mmangO

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
389 500
Msanii wa vichekesho toka Cheka Tu ajulikanae kwa jina la Boss Martha afariki dunia. Martha amefariki Asubuhi ya leo baada ya kuugua ghafla kwa kipindi kifupi. Inaelezwa kuwa alikuwa akiugua uti wa mgongo uliopelekea kupata homa kali.

Na itoshe kusema,,,Apumzike kwa Amani
Diih ebana imebid nimtafute insta huyu manzi ndo kavuta daaah.....nilikuwa sijui Kama aliachaga Mambo ya kuimba imba gospel akaingia kwa comedy...R.I.P Martha shilole dah kitambo Sana
 

Forum statistics

Threads 1,336,326
Members 512,582
Posts 32,534,552
Top