TANZIA: Diwani kata ya Lwezera afariki Dunia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANZIA: Diwani kata ya Lwezera afariki Dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Feb 25, 2012.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,384
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa Diwani wa kata ya Lwezera,Tarafa ya Bugando,wilayani Geita kupitia CCM bwana Anatori Mkufu amefariki Dunia juzi kwa ajali ya gari jijini Mwanza eneo la Mabatini.

    RIP Mheshimiwa...
     
  2. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,766
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poleni sana!
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    R.I.P Mheshimiwa!!
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Pole kwa ndugu, jamaa na familia ya Marehemu. RIP Diwani
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,487
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa, wanachama na wapenzi wote wa CCM pamoja na wananchi wote kwa ujumla hasa wana Geita
     
  6. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    rip gamba dogo.
     
  7. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,531
    Likes Received: 884
    Trophy Points: 280
    hivi tanzania ina madiwani wangapi kwa ujumla?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 24,113
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    RIP Diwani....kuna bahati mbaya kwa madiwani baada ya uchaguzi uliopita....inasikitisha sana....
     
  9. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Poleni wafiwa na Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi
     
  10. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,072
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    r.i.p diwani. ni mipango ya Mungu kuelekea 2015.
     
  11. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,303
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Tume ya uchaguzi itangaze lini uchaguzi kata hiyo
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    R.I.P Diwani Anatori Mkufu
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    unataka ukagombee.............
     
  14. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndugu hebu kua na moyo wa kibinadamu basi? Usifanye maisha yako kuwa siasa kila sehemu
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,135
    Likes Received: 2,398
    Trophy Points: 280
    R.I.P mkuu
     
  16. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,384
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu...jamaa alikuwa mchapa kazi na element zote za kikamanda na alikubalika kwa watu wa rika zote japo alikuwa ma.ga.mba side...ndiyo maana amekuwa diwani tangu miaka ya 90s...enzi hizo ilikuwa kata ya Nzera...mpaka ilipogawanywa na kuzaliwa kata hii ya Lwezera.
     
  17. M

    Mabewa Senior Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha siasa kwenye msiba..nyau wee.
     
  18. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,216
    Likes Received: 10,583
    Trophy Points: 280
    R.I.P Diwani ila ujue kama ulifanya udangaanyifu wa kura ulipochaguliwa ujue lazima utaenda kujibu hko kwa Mr. Sir God.
    Nawatakia familia ya marehemu nguvu katika kipindi hiki kigumu..
     
  19. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,056
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    NO RIP coz ulikuwa upande uliotusababishia UMASKINI wa kujitakia
     
  20. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,674
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wewe utaishi milele kwenye hii dunia kwa sababu ni Pro-Chadema?

    Poleni sana wafiwa kwa msiba ni njia yetu sote.
     
Loading...